Bàn luận về chiều cao của mình đê ^^!!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Vâng và lời nói của tất cả chúng ta đều không phải là danh ngôn , bởi vì chúng ta không hề có đuôi.
Còn danh ngôn là tiếng hú của lũ khỉ => Napoleon cũng là khỉ .

Napoleon nói câu đúng câu ko >.<
Câu danh ngôn đúng là "tui mắc ị quá".Em dám cá là ai cũng phải nói câu này ít nhất 1 lần trong đời:happy[1]: :happy[1]: :happy[1]:
Câu sai là của anh 3k:nói như thế thì tổng thống Bush cao hơn 1 thèng bé 1 tuổi,vậy chẳng lẽ ông ta lại..........hơn thèng bé đó sao >.<
To anh Bảo:đừng đổi chủ đề nhá anh ^_^

=P~ , bây giờ chuyển sang chủ đề triết học rồi à , thế thì Nô phải chỉnh lại cái tiêu đề 1 tí: " Bình chọn: câu tôi muốn đi ị có phải là danh ngôn ko?"

espeon

V.I.P Member
@ZF : đấy nhá, ông tự nhận ông là con zai rồi đấy nhá :-"

Tui lớp 8 nè, cao hơn thằng bạn cao 1m7, còn mình chưa đo :-"

Unicorn9x

Nấm nhỏ
có thể bạn ko cao nhưng người khác phải ngước nhìn!!(tự hào với chiều cao khiêm tốn của mình :D) ~~> cái nì phải vĩ nhân hem?? hay quảng cáo!!:))

tui hồi xưa lớp 9 cao 1m8, giờ lên lớp 11, hum wa đo lại đc 1m82 :-j
=)) :tease[1]: :)>-
Hơ 2 năm cao thêm 2 phân :-ss :-ss :-ss .Em đo 1m78 là từ đầu năm học,tháng 9 cơ.Bây h chắc lên òi ^_^
To espeon:hum trc ông bảo "ông Zelda" thì tui bảo Zelda là công chúa chứ tui có bảo ZeldaForever là công chúa đâu >.<
To anh Việt Anh:anh ui đến 20 tuổi mới hết pt chiều cao cơ,yên tâm đi q^_^p

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
cao quá đi xe bus toàn phải nhường chỗ =((, được cái chỗ nào có đám đông tụ tập thì mình đứng ngoài ngó vào cũng oki :D
PS: tó có lập topic này đâu, chắc sếp Bảo ngứa mắt cut nó thành topic mới :))

hic hic
bọn nó toàn khoe chiều cao hok khiêm tốn thui àh
tủi thân quá T_T
Nhưng mừ lùn cũng có sao đâu, như thằng Nô nói đấy đi trên xe đc nhường chỗ, như vậy là 1 may mắn rùi ^^

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN