Bàn luận về chiều cao của mình đê ^^!!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Anh Superpan:anh có thix cao tầm 1m7 ko vậy?????????
Anh Nô:thế đừng đi xe bus nữa.
Anh Việt Anh:Mario Kart đua bằng tay anh ah >.<
Anh Huy:82-8=.....74 anh ah >.<
Chị kềnh:hok khiêm tốn mới khoe ^_^.Mà chị có thix cao hok??????
Anh (chị) Tio:Cân sai rùi,hay là do tai nạn???
Cuối cùng:hix nhỏ tuổi khổ wa',ai cũng phải gọi là anh chị >.<

coi chừng học xong đh còn 1m6 đó ^^

hôm bữa họp ốp la thấy anh em Nclub cũng tầm tầm mình, chênh lệnh ko bao nhiêu (1m68 ), hình như chỉ có chú Huy là "kẹp nách" cả đám ^^

theo tui thì chiều cao 1 phần là bẩm sinh, trời cho bao nhiêu thì sài bấy nhiêu thôi, có gì phải phiền não nhĩ? Đối với con trai tui ko quan tâm đến chiều cao lắm, nếu đầu óc nó hơn mình thì mình nể thôi, còn nếu hơn tui về cơ bắp hả? hì, dân võ mà, tập với mấy thằng bự quen rồi nên ko còn khớp nữa, bự hơn cũng pụp như thường thôi (just kiddin' ^^) .
dù vậy, tui rất ... kỵ con gái cao hơn mình T_T cứ đứng gần là thấy khó chịu à, híc híc.

hơ hơ............ tự nhiên thích gọi anh chị đấy chứ, ai bắt đâu :)). trên 4rum thì cứ xưng là mình, tôi, tớ, bạn,( mày tao ^^") thì chết ai(ai biết đấy là đâu >:) ). khi nào xin xỏ hỏi han gì thì hãy xưng em :))
còn vụ cái cân thì pó tay, ko biết - hay tại mình lúc mình đi giầy lúc ko nhỉ :-/
nhỡ học xong ĐH còn 1m6 thật thì bỏ đời.....:((

nếu là bác Hồ vào 4rom, ko biết nik là gì nhỉ ^^". nhưng nếu có thì cũng Bạn Hồ tất, :D( mình coi mọi người trong 4 rom là bạn hết ko phân biệt :)) )
tất nhiên nếu off thì khác ^^

Anh Huy:82-8=.....74 anh ah >.<
Thôi chết, mình chưa già đã lẫn rồi! Chắc là do chơi games ít quá đây mà! :))

nếu là bác Hồ vào 4rom, ko biết nik là gì nhỉ ^^". nhưng nếu có thì cũng Bạn Hồ tất, :D( mình coi mọi người trong 4 rom là bạn hết ko phân biệt :)) )
tất nhiên nếu off thì khác ^^
Xùy xùy ! Đề tài chính trị, công an gô cổ cả lũ bây giờ !

Ngày xưa tôi còn ấu th....ơ ơ ơ ơ.... ai cũng gọi tôi là lùn quốc tế..ế..ế
Bởi vậy mẹ dặn "con nên ăn nhiều thức ăn cho mau phát triển, nhất là nấm í"
....
....
Nấm ? Mario ?

<===== Ồ, thì ra là như thế

Em ơi là em trong hai năm, thì tên Nobody cao thêm 78 cm nữa đấy em à ! (Lấy 82 - 8 mà xem)
:)) :)) :))

Cao 1m 7 cơ á ! Thế thì vẫn còn thấp hơn thằng lớp 6 cao 1m10
:)) :)) :))
Bác nài đúng là hỉu ý em :x :D>:D<

Bác hồ thì em ko nhớ nik nhưng ngọc hoàng thì có nik yahoo: boyanchoithiendinh@yahoo.com ai thix thì add zô tán ổng

furiseto: bác có cái hình Đẹp wa, từ nay phải ăn nấm nhìu nhìu kẻo bx nó bỏ :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN