Bạn mong chờ gì ở 3DS?

Cửa hàng game Nintendo nShop

ratmoonser

Thành viên lâu năm
các cậu nói sao chứ tớ sài DSi màu trắng nè chả bị 1 vệt bẩn nào cả quan trọng do chủ nhân thôi àh :P :P !!! Còn màn hình vàng thì ai biu lúc mua máy ko dán màn hình =)) !!! Dán thì vàng = niềm tin !!!

StephenChow

Nấm nhỏ
Máy DSlite của tôi mua cũng được gần 3 năm rồi mà có thấy bị vàng gì đâu ? quan trọng là do mình sử dụng có cẩn thận hay ko thôi, máy vẫn bóng loáng :">

Đã ai thử so sánh máy của mình với 1 máy mới chưa. Nếu so sánh rồi thấy sáng trưng y như máy mới mua thì cái máy đó quý lắm đấy, nên giữ gìn cẩn thận.

honquoc

Thành viên lâu năm
dslite của tôi mua máy cũ cũng gần 1 năm mà vẫn trắng hơn dsi mới lun .......nhưng tiếc hay màn hình lại bị hư mua cái mới thay vô vàng khè như giấy vệ sinh mà ko rõ nữa chứ như có nhiều vạch ngang ko liền mạch

qwaszx91

Nấm nhỏ
thì xài lâu sẽ bị mà chứ có bảo mua về bị luôn đâu, mình xài từ năm 2007 giờ hơi vàng vàng rồi, nhớ xưa có con của huydinh màn touch vàng khè lun

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
3G thế quái nào được nhỉ, không lẽ đút SIM điện thoại vào xài, 3G đâu có miễn phí như Wifi.

BubbleHead

Nấm bình thường
vẫn chỉ là tin đồn thôi mà :-j sony còn chưa công bố j về việc có PSP2 :-j vs lại đang nói đến 3DS sao lại quay sang 3G 4G thế này ? =))

honquoc

Thành viên lâu năm
thấy ko cần thiết phải 3g ..........3g tốn tiền chịu sự quản lý của viettel hay mobi..v...v... trong khi wifi đã và đang rất tốt rồi tích hợp 3g làm cho 3ds thêm mắc

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN