Bạn mong chờ gì ở 3DS?

Cửa hàng game Nintendo nShop

buta_buta

Nấm bình thường
Rạp Megastar VN lâu lâu khi xem mình lại phải quay sang nói với thằng bạn "Á, hiện 3D ra rồi kìa~ :x" Lâu lâu nó hiện ra thì mừng muốn chết :x. CÒn lại 3D rõ nhất đúng là chỉ có cái sub =)).

Vụ mạng thì không mua DSi nên không rành. Mọi người lướt web bằng nó ổn không? Có chương trình chat nào chạy được chưa? Youtube? D:

Hy vọng sau này có thể dùng 3DS post bài trong ninvn là mình vui rồi :)).

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Rạp Megastar VN lâu lâu khi xem mình lại phải quay sang nói với thằng bạn "Á, hiện 3D ra rồi kìa~ :x" Lâu lâu nó hiện ra thì mừng muốn chết :x. CÒn lại 3D rõ nhất đúng là chỉ có cái sub =)).

Vụ mạng thì không mua DSi nên không rành. Mọi người lướt web bằng nó ổn không? Có chương trình chat nào chạy được chưa? Youtube? D:

Hy vọng sau này có thể dùng 3DS post bài trong ninvn là mình vui rồi :)).
DS nhà mình post bài trong 4rum bt mà cậu chỉ là ko gõ dc tiếng viêt thôi !!!!

thế NDS Lite có lướt web ngon lành như NDSi không vậy mấy bác
Như nhau cả mà !!! Chỉ là DSi nó có cái HB lướt web riêng của nintendo còn DSlite ko có nên sài HB lướt web người ta làm !!!!!!

Nó là chế độ gì vậy bro? :D
Sorry hok có PS3 nên chẳng bít :-s
Khi cậu chơi xong 1 cái quest khó nào đấy thì nó bingo nên 1 dòng chúc mừng. Sau đó nó hiện lên điểm số ( xb360 ) point hoặc cúp ( ps3 ).

Lấp đầy được bảng này chứng tỏ đẳng cấp của bạn

Cúp của Ps3 .

wow_wow

Thành viên lâu năm
Cái DS sáng tạo ở gameplay điều khiển hoàn toàn = stylus rất hay. CÒn qua 3DS mấy trò như thế chắc bị dẹp tiệm hết quá :(( Người ta sẽ tập trung ứng dụng 3D cho game + đồ họa cho game, thế thì sẽ theo đường lối của PSP :((

Khi cậu chơi xong 1 cái quest khó nào đấy thì nó bingo nên 1 dòng chúc mừng. Sau đó nó hiện lên điểm số ( xb360 ) tối đa 1k-1,5k point hoặc cúp ( ps3 ).

Lấp đầy được bảng này chứng tỏ đẳng cấp của bạn.
Thấy chả cần thiết gì :))

hangrant

Nấm nhỏ
Nhầm rồi, nhầm rồi, Archivement vốn không phải chứng tỏ đẳng cấp, đua thành tựu hay thúc đẩy cày cuốc như mấy cậu nói đâu. Nó giống một cái bằng chứng nhận nỗ lực của người chơi đồng thời giữ chân người chơi lâu hơn, giúp họ tận hưởng trò chơi trọn vẹn hơn.

Nhầm rồi, nhầm rồi, Archivement vốn không phải chứng tỏ đẳng cấp, đua thành tựu hay thúc đẩy cày cuốc như mấy cậu nói đâu. Nó giống một cái bằng chứng nhận nỗ lực của người chơi đồng thời giữ chân người chơi lâu hơn, giúp họ tận hưởng trò chơi trọn vẹn hơn.
:1a: Nỗ lực ở đây bao gồm cả trình độ nữa , vì không phải cứ cày hết game là kiếm đủ Archis. Ban thích 1 game , cày nó đến mức nát cả ra. Nhưng vẫn có 1 vài Ars ko thể unlock được. Đó là tình trạng chung của những người thiếu 1 chút tài năng ( phản xạ cao , tập trung tốt , ... ) như mình :-< Nỗ lực thôi ko đủ.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN