Battle Area - Anh Hùng Tụ Hội

Cửa hàng game Nintendo nShop

nick: zeron9900
đã từng phá băng từ a>z (kể cả của nes)ngoại trừ cái FE10 chưa thử thui(nhà nghèo không có máy để chơi(T-T!) ).
Class : General(vua phòng thủ, chúa tấn công, nói chung trên cả tuyệt vời(chỉ có tội di chuyển chậm{T-T}))

gameboy89

V.I.P Member
Cái này zui nhỉ :D , Các bản FE trên GBA đã chơi hết :D , còn các bản trên DS chưa chơi bản nào cả , thời gian tới dự định sẽ chơi FE 11 trên DS coi :>

Cho tui hỏi 1 chút về Battle Area bằng Wifi đi! Tuy tui đã chơi hết màn của trò FE7,8 trên GBA và FE11 trên DS rồi! Mà tui chưa có từng đánh trên Battle Area bằng Wifi cả!!

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
bạn chọn team rồi lên wifi search thôi, tui đánh với bọn nước ngoài, chả hỉu quái gì mà bọn nó có Imuhu, làm quân ta chạy như vịt

bạn chọn team rồi lên wifi search thôi, tui đánh với bọn nước ngoài, chả hỉu quái gì mà bọn nó có Imuhu, làm quân ta chạy như vịt
Chắc bọn nước ngoài chơi ăn gian thì sao? :021: Vả lại, phải có 1 sách spell nào đó để có thể đánh bại được thằng dùng Imuhu. Mà tui lại wên cái sách spell đó rồi !!:-??

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Nick: Kế bên :Dry[1]:
YM! Trong Profile :spiteful[1]:
FE ưa thích : 7,8,9,10,11 :em28:
Favorite Character :
+Fe7 : Lyn, Hector,Pent, Karla,Lucius, Erk, Nino, Jaffar :em28:
+Fe8 : Seth, Authur,Lute, Kyle,Tana & Saleh.
+Fe9,10 : Ike, Zelgius/Black Knight :em41: Oscar,Titania,Pelleas, Soren,Sanaki,Aran, Nephenee,Rhy,Mia, Edward, Kurthnaga,Sephiran>:)
+Fe11 : Không :em19: (ế ế cho sửa lại nhá) Char. yêu thik đây : Camus; Abel(Nhớ tới Oscar :x ); Minerva (ko mạnh cho lắm nhưng mặt nhìn ngầu);Lena Merric
Class: Sword Master,Vanguard :x , Paladin, Falcon Knight, Dragon Master,Sage, Assassin,Sentinel,Thief >:) Marshall :x Chancellor :em41:
EDIT : Đã bỏ tên Zihark và Eliwood ra list fav. char :-" Đã Edit thêm một số nv ;))

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
Nếu 3DS hok phải trò April Fool thì có lẽ FE 12 sẽ nằm ở trên đó, keke, chết cũng mua

p/s: 123: cho add nick YM nha, dạo này mún bàn chuyện FE mà mấy lão bên 4rum kia hok có chơi 9, 10 nên cũng chả nói đc dzề

The dark knight

Leader of the Sable's Order
Tham gia cùng với nha:D
Nick:Ai biết đọc thì đọc đi, không biết đọc thì thôi
Yahoo: percival_superior_ace@yahoo.com
Class yêu thích:Lord, Knight Lord, Master Knight, Paladin và Swordmaster\m/
Nhân vật yêu thích:Percival(FE6), Leaf(FE4), Celice(FE4), Noish(FE4), Sain(FE7), Kyle(FE8)
Bản yêu thích:FE4,5 và 11
Thế nhá, có thể thắng, có thể không.
(Lưu ý:Ta chơi FE từ hồi lớp 2 mà bây giờ "đôi mươi" tuổi rồi, giỏi thì nhào dzô\m/)

yanyee_tang123

Mistress of Ike
(Lưu ý:Ta chơi FE từ hồi lớp 2 mà bây giờ "đôi mươi" tuổi rồi, giỏi thì nhào dzô\m/)
Ngộ nhỉ, FE 8 là phần đầu tiên của ông. Ông chơi nó từ hồi lớp 2. FE 8 mới phát hành 2004-2005 đây. Lớp 2 chắc là khoảng 8-9 tuổi phải không nhỉ ? Thế nếu 04-05 ông học lớp 2 thì bây giờ mới có lớp...8. Lớp 8 là 14 thế đôi mươi cái gì mà đôi mươi ?
Đôi mươi là hai mươi mấy đó ông

The dark knight

=)yan thông minh phết, mình đúng là sinh năm 1990 thật(Cần xem giấy khai sinh không?)Nhưng thực ra mình không hề chơi FE từ hồi lớp 2 đâu=))Cũng mới chơi được 3 năm thôi, nhưng nghiền lắm, hôm nào cũng chơi.Nói là mình chơi FE từ hồi lớp 2 là để "nâng cao giá trị bản thân", "gia tăng kinh nghiệm" đó thôi.Dù mình mới chơi được 3 năm nhưng kinh nghiệm của mình về FE thì không vừa đâu>:)Yan đấu với mình một ván đê, chấp cậu chọn địa điểm, nhầm, thời gian.Đấu cho vui nhưng nếu đấu thì cấm cheat, và đặc biệt là cấm DISCONNECT.Ai muốn đấu với mình thì cũng cố mà tuân thủ điều luật trên nha:D
Thân

Edo Phoenix

Nấm nhỏ
Nick: <-- bên trái
Y!: sir_nkhoa@yahoo.com
Class yêu thích: Sage, Sword master, Bíhop (female), Wyvern knight, Marshall;)), Chancellor :myemo0107:
Character yêu thích:
FE6: Miredy
FE7: Llyod, Linus, Lyn, Raven, Karel, Karla, Lucius, Priscilia, Jaffar, Nino
FE8: Innes, Eirika, Vanessa, Lute, Joshua, Seth
FE9,10: Zelgius, Kurthnaga, Nephenee, Soren, Laura, Edward , Reyson, Neasala, Sephiran
FE11: Linde, Nabarl, Nagi, Elice, Michalis (bên phe địch)

FE11 FC: 098957610913

The dark knight

Hay đấy, topic bắt đầu đi lên.
Mọi người vào add nick đi, với lại vào cho thêm nick nữa:D
Ủa sao Edo thích Nino hả? Lý do gì mà chọn kỳ vậy?

The dark knight

Nino trông bé quá, nhìn dễ thương nhưng không xinh:((
Còn về vụ Sage thì thằng Erk chắc chắn là mạnh hơn, cày từ level 1 mà. Còn Nino thì có được thế đâu:((Với lại Mag của Nino thấp hơn(Vì là nữ)

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Nick: <-- bên trái
Y!: sir_nkhoa@yahoo.com
Class yêu thích: Sage, Sword master, Wyvern knight, Marshall;)), Chancellor :myemo0107:
Character yêu thích:
FE6: Miredy
FE7: Llyod, Linus, Lyn, Raven, Karel, Karla, Lucius, Priscilia, Jaffar, Nino
FE8: Innes, Eirika, Vanessa, Lute, Joshua, Seth
FE9,10: Zelgius, Kurthnaga, Nephenee, Soren, Tibarn, Reyson, Neasala, Sephiran
FE11: Linde, Nabarl, Nagi, Elice, Gotoh, Michalis (bên phe địch)

Hiện tại mình vướng 1 vấn đề nho nhỏ là mạng nhà lẫn mạng trường đều khoá mã = WPA nên DS ko vô đc. Nếu bạn nào có cách gì khắc phục chỉ cho mình với ( reward 10 thanks ;)))
AAAhhhh cậu giống tui quá thích Marshall Zelgius với Chancellor Sephiran :em41: Làm bạn đi :em34::em02:

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Zelgius thì thích thật nhưng không thích Sephiran lắm:-?Không hiểu vì sao:-?Chắc tại Sephiran yếu quá.
Shit :| Sephiran mà yếu :| Nghe nhé :
Hp : 50 ; Mag : 40 ; Str : 25(cái này không cần thiết vì hắn là thuộc dạng phép thuật) ; Speed : 40; luck 40; res 40; skill 40 ; def 25+10(Vì Rudol Gem) :| Stat như thế thì tên Sephiran gần như là Legendary của Fire Emblem lun rùi còn gì nữa.
Cộng thêm Video ; Sephiran VS Zelgius, mọi người chỉnh high quality cho xem rõ :
[youtube]49LL4GASvYk[/youtube]
Nếu muốn thêm chi tiết nữa lên youtube tìm :Lehran vs Special; có 3 part lận đấy, xem không chớp mắt nổi :shok[1]:

The dark knight

Sephiran không yếu, ừ thì công nhận. Nhưng mà không thích, thế là đủ. Nó căt sbowts cái tóc đi chắc trông đỡ hơn, bình sinh ta đây không bao giờ muốn dùng bất kỳ ai mà trông kiểu nó quá...như vậy:D, dù có mạnh đến cỡ nào đi chăng nữa thì cũng không dùng.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN