Bình chọn game DS hay nhất nửa sau 2010

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bình chọn game DS hay nhất nửa sau 2010

• 999: 9 Hours, 9 Persons, 9 Doors

Bình chọn: 4 4.5%
  • Dragon Quest IX: Sentinels of the Starry Skies

Bình chọn: 6 6.7%
  • Etrian Odyssey III: The Drowned City

Bình chọn: 0 0.0%
  • Final Fantasy: The 4 Heroes of Light

Bình chọn: 1 1.1%
  • Golden Sun: Dark Dawn

Bình chọn: 28 31.5%
  • Harvest Moon DS: Grand Bazaar

Bình chọn: 9 10.1%
  • Last Window: The Secret of Cape West

Bình chọn: 2 2.2%
  • Lufia: Curse of the Sinistrals

Bình chọn: 2 2.2%
  • Mario vs. Donkey Kong: Miniland Mayhem

Bình chọn: 5 5.6%
  • Pokémon Ranger: Guardian Signs

Bình chọn: 3 3.4%
  • Professor Layton and the Unwound Future

• Rune Factory 3: A Fantasy Harvest Moon

Bình chọn: 18 20.2%
  • Sonic Colours

Bình chọn: 0 0.0%
  • Super Scribblenauts

• Game khác (vui lòng ghi rõ bên dưới)

Bình chọn: 5 5.6%

• Số thành viên bình chọn
    89
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Những người tuyệt vời là những người đã từng chơi những game rất tuyệt trên GBA-một hệ máy rất tuyệt roài phải không...vâng đó là game Golden sun một game rất tuyệt........có thể nói đồ họa,âm thanh rất tuyệt vời...cách chơi cũng rất tuyệt...tóm lại đây là một game rất tuyệt vời và bài này của e cũng rất tuyệt vời,các chủ khảo cũng rất tuyệt nếu trao một giải thuởng tuyệt vời cho một người trên cả tuyệt vời như em trong gian sớm nhất.
Thân >_^

AnhNam

Banned
Age Of Empires The Age Of Kings :emot-sissies:

---------- Post added at 12:45 PM ---------- Previous post was at 12:43 PM ----------

cấm bắt trước :no: :em22:

---------- Post added at 12:49 PM ---------- Previous post was at 12:45 PM ----------

Age Of Empires The Age Of Kings :emot-sissies:

---------- Post added at 12:45 PM ---------- Previous post was at 12:43 PM ----------

cấm bắt trước :no: :em22:
sao ta không thử luôn Ice Age 3 Dawn of the Dinosaurs xem nó hay cở nào
:em17:

[E]arth

N-Poll
^
Bạn này còn kinh hơn bầu cho cả Game 2006:|
Các bạn chú ý là "BÌNH CHỌN GAME NDS HAY NHẤT NỬA SAU NĂM 2010"
Game nửa sau tức là Game ra mắt bản US vào nữa sau năm 2010 này, tính từ tháng 6 tới nay:|

AnhNam

Banned
Dragon Ball Kai Saiyan Invasion VẬY :yahoo[1]:
có cả Sands of Destruction :em15:
ta cũng thik Nostalgia 3D:em24: hay lắm 3 game đều hay ai mún thách đấu nào :emot-sissies: \m/ chiến thắng là cái chắc tự tin là anh hehe tuy mới 14 tuổi nhưng thực lực của ta rất cao hehe :no:

---------- Post added at 01:38 PM ---------- Previous post was at 01:28 PM ----------

nếu các người thành tâm muốn biết game tháng 6 đến nay thì ta sẵn lòng trả lời
Dragon Ball Z – Attack of the Saiyans :emot-sissies:
Dynasty Warriors DS: Fighter’s Battle \m/
Rune Factory 3: A Fantasy Harvest Moon :beach[1]:
Ta đã thưởng thức dc 1 thời gian nhưng vẫn không thấy chán với Rune Factory 3: A Fantasy Harvest Moon vì chỉ ra mới 1 tháng máy hjhj ta đã chạy tới cửa hàng và đặt trước hố hố :em15:

Edo Phoenix

Nấm nhỏ
Bác Abra nóng tính thế chắc bạn ấy nhìn nhầm thôi:rolleyes[1]:. Hồi tớ mới vào forum cũng vậy, tự nhiên lôi game của 2-3 năm trước lên mà bàn tán :sorry[1]:
Có 3 bài mà, ko lẽ bài tớ ko đc tính :myemo0126:

namsieuquay

Banned
cuối cùng cũng bị addmin đánh bại nếu bài tui thắng thì hãy gữi thông tinh qua tên Thành viên này nhazz :shake: cảm ơn trước coá 1 ngày ta hứa sẽ hạ dc addmin trước toàn Forum :em44:

---------- Post added at 01:58 PM ---------- Previous post was at 01:51 PM ----------

Nhịn ko phải là nhục nhịn là để hạ gục đối phương :em28:

---------- Post added at 01:59 PM ---------- Previous post was at 01:58 PM ----------

1 vé Rune Factory 3: A Fantasy Harvest Moon :shake:

thấy khá nhiều người chọn Golden Sun nhỉ, một game RPG turn-base đúng ko nhỉ (nếu ko lầm), nhưng mà hàu hết là đánh nhau ko thôi hả mọi ng :-/, hay có tính giải đố j ko
Game này giải đố nếu cho điểm mình sẽ cho 9/10 điểm

Phải nói game này mang đặc tính logic rất cao, và càng suy nghĩ logic càng giúp bạn khám phá đc nhiều điều thú vị trong game ( nếu không cẩn thận bạn sẽ bỏ lỡ mất rất nhiều item hiếm và Djinn- vị thần mini ). Từ địa hình, kỹ năng và các item đều đc tận dụng triệt để đến không ngừng nghỉ tay. Dù là game giải đố nhưng đc giới hạn không gây cho người chơi cảm giác nhàm chán và tuyệt vọng vì những cuộc giải đố đều ở mức giới hạn đủ và cái thu đc rất đáng với sức mình bỏ ra ( mình thích mấy cái clip chuyển cảnh lắm ) :bleh[1]:
Game vừa kết hợp điều khiển = phím control vừa có thể điều khiển = cảm ứng, chơi = cảm ứng để giảm độ gây lờn của nút bấm là điều mình thích nhất :rolleyes[1]:

-1 điểm vì game chơi trên thẻ dung lượng nhỏ bị âm thanh rè rè :em35:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN