Bỏ phiếu xem có nên mở thêm 1 box về các game trên các hệ máy khác nói chung:)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nên hay không nên lập box chuyên về game các hệ khác???

• Số thành viên bình chọn
    53

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Geezzzzz,nói chung là có box game PC 8-},CS với dota nữa 8-}.Ai thích game gì thì lập 2pic 8-} thảo luận.Và cái này không để trong box tin học :)),đỡ spam.

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Sao lại không có tượng đài anh hùng liệt sỹ(ý lộn),tượng đài Zelda và Metroid Prime nhỉ,Kirby cũng hay :).

@Cho em làm mod box mario =)).

theo em nên tập trung làm 1 box tượng đài nintendo thôi và trong đó sẽ chí ra các mục khác nhau

Sẽ dễ quản lý và xây dựng bài viết hơn + phân loại các series đã đc nintendo khai tử cũng như đang tiếp tục phát triển

Nhân đây theo em ( ý kiến riêng thui) thì nên............. mở lại shout box :(( nhớ ló wa:((

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Shoutbox tốn băng thông chết à,hôm nọ vừa hết rồi.
Nói chung là có The Legend of Link này,Kirby the Star,Samus in the armor(=))).

backtaro

Nấm nhỏ
Vào box tin học toàn software, kô có game mấy nên em mới đề xuất mở thêm box này :| Nếu có khó khăn trong việc quản lý thì em xin nhận làm mod:|

lemonadess

Banned
Lập box PC Game. Trong đó có các sub box là Game offline, Game online, rồi Request Game PC.
Ai thix game gì thì vào đó lập topic bàn luận, thế là ok lắm rồi.

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Haizz.... có phải đã từng có 2 topic lập ra giống thế này rồi chăng? Tương lai còn dài, việc có mở các box game không có nội dung về Nintendo không vẫn còn xa lắm. Đây chỉ là một forum chuyên về game nintendo, không phải là một nền kinh tế ngoài đời thực. Kinh tế có thể không phát triển theo một hướng duy nhất được, còn ở thế giới ảo này thì một forum hoàn toàn có quyền được tập trung vào một thứ duy nhất, đơn giản vì nó không phải là một nền kinh tế. Với những bạn có nhu cầu trao đổi thông tin về các game hệ máy khác, hiện VN đã có rất nhiều forum như vậy cho các bạn :), nhưng bất cứ khi nào bạn có vấn đề về Nintendo, forum nintendovn luôn chào đón các bạn.

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Đổi qua handheldvn nhé, vấn đề này nhìu lần quá rùi, ko là ko :|

P/s: Những ai nói chúng ta đâu chỉ chơi game Nintendo thì sao ko nghĩ mỗi người trong chúng ta đâu chỉ tham gia mỗi diễn đàn NintendoVN.

Cyberhunter

V.I.P Member
Ko thể mở thêm box về các hệ máy khác, nếu các bạn muốn bàn luận về hệ máy ngoài nintendo có thể tìm các diễn đàn khác về lĩnh vực đó :D

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Hiện tại BQT có thể sẽ tập trung phát triển box Fire Emblem, member có đóng góp ý kiến thì post tại đây. Các tượng đài còn lại của Nintendo lần lượt sẽ được dựng lên. Còn về tiến độ thì tùy thuộc vào sự đóng góp của mọi người. Đồng lòng xây dựng nhé \:D/

huan306

Nấm nhỏ
đây là nitendo chứ không phải đối thủ cạnh tranh Sony, hay hãng chi chi đó có máy Xbox
chúng ta được biết đến nhờ nitendo chứ không phải Sony nên tớ kịch liệt phản đối

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN