Bộ sưu tập băng gốc Pokémon và một chút cảm xúc từ thời ấu thơ

Cửa hàng game Nintendo nShop

banh_he90

Nấm bình thường
Hic hic, cuồn băng siêu đẹp. Hic hic! Nhưng tại tui không đắm Pokemon nên cho đi luôn!
Mình vừa mới được bạn Bánh Hẹ tặng lại cuốn băng Gameboy Advance Video Fullbox nè các bạn :x có lẽ mục tiêu tiếp theo của mình sẽ là 3 cuốn video Pokemon GBA nữa là mình Full bộ sưu tầm thật sự tất cả băng Pokemon của Gameboy luôn, còn game thì đã full bữa h lâu rùi :D

obi123

Nấm bình thường
Ko thích nhưng mà giữ lại hoặc bán đắt cho ng thích thì là dân sưu tập tiền:))
Nhưng ko thích mà tặng lại hoặc bán rẻ lại cho ng thích! Đấy là dân sưu tập game!!!

Băng chuẩn từ trong ra ngoài 2 anh zai ạ \m/

Mario

Thành viên lâu năm
băng đẹp :x trước đây mario cũng có 1 băng thì phải :rolleyes[1]:
uh hùi trước m có 1 cún mà tặng Nickcarter lâu rùi, lúc mới quen nhau

Mới nguyên, sách vở còn đủ cả, miếng nilon bọc cuộn băng vẫn còn luôn :x
hehe béo ơi nhắn tin hộp thư cho mình địa chỉ của bạn đi, ko nhắn thì đừng hối hận :spiteful[1]:

Lại hàng khủng :)) , à a Mario ơi , e đủ tiền mua BW2 rồi , có gì mua hú e tiếng nhá :P
ok e, khi game thì nói a dẫn e đi mua, MM là tiệm có đầu tiên, a có wen con bé quản lý ở đó, nếu a lấy sẽ dc giảm 50k :sorry[1]:

Hic hic, cuồn băng siêu đẹp. Hic hic! Nhưng tại tui không đắm Pokemon nên cho đi luôn!
cảm ơn bánh bèo nhìu lắm :shake:

Ko thích nhưng mà giữ lại hoặc bán đắt cho ng thích thì là dân sưu tập tiền:))
Nhưng ko thích mà tặng lại hoặc bán rẻ lại cho ng thích! Đấy là dân sưu tập game!!!

Băng chuẩn từ trong ra ngoài 2 anh zai ạ \m/
e nói đúng, sưu tập thì chia sẻ nhau cùng nhau đủ bộ thì mới gọi là sưu tầm gia, còn những kẻ thừa cơ bơm giá và lợi dụng tình cảm bạn bè để lấy lại game giá rẻ rùi đem bán lấy lời thì đó ko phải là sưu tập, ko phải là bạn

kysi_langthang

Nấm nhỏ
Cố sưu tầm hết Pokemon nha mario mình chắc bạn sẽ hoàn thành bộ sưu tầm. Sẽ có dịp mình lên TP thì ghé cho mình xem bộ sưu tập nha hì hì.:myemo0111:

tidusboy21

Nấm nhỏ
các em vs bạn đứa nào cũng có nhỉ =)) riêng mình chỉ Heart gold , đang tìm emerald ^^ mà có tìm được không máy nào chơi được =)) toàn 3DS vs DSi

Mario

Thành viên lâu năm
Hehe :D topic của mình càng gày làm càng có nhiều người thêm động lực gom đủ băng gốc để sưu tầm hơn \m/ còn ai có hàng đem show lên chia sẻ niềm đam mê vs mọi ng đi nào :shake:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN