Bộ sưu tập băng gốc Pokémon và một chút cảm xúc từ thời ấu thơ

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm
May mắn không chỉ tự nhiên đến mà còn do bản thân mình tạo ra trong cuộc sống. Hãy sống đẹp với đời, tình nghĩa với bạn bè tha nhân thì những điều may mắn ấy sẽ tự tìm đến với ta như một lẽ tự nhiên. Vì thế mình lại may mắn thu thập được 1 cuốn Crystal nữa. Cuốn Pokemon dc coi là hiếm có nhất! Như vậy là mình an tâm ko sợ bị hư băng rùi ^_^

Mario

Thành viên lâu năm
Bữa h mình cũng đang mong tìm dc cho Chip mấy cuốn còn thiếu. Càng nhiều ng Full bộ thì sẽ thêm vui :shake: Ráng chờ mình nha.

Mario

Thành viên lâu năm
Mình mới tìm dc thêm 1 cuốn Pokemon Video nửa rồi. Chỉ còn 2 cuốn nữa thôi là Full bộ video của gba, hy vọng sẽ sớm ngày may mắn tìm dc :sorry[1]:

Mario

Thành viên lâu năm
Mới có thêm 1 cuốn Pokemon Video nữa rồi, chỉ còn 1 cuốn cúi cùng nữa thôi là đủ bộ rồi nhé ^_^ ngày hôm qua mình đã chạy xe 50km để có dc cún Video này, vừa mệt vừa vui :x

Mario

Thành viên lâu năm
đi xuống đồng nai hay vũng tàu vậy =))
do mình đi vòng vòng khu Gò Vấp bị lạc đường, nhất là đoạn Quang Trung, chạy hết đường lên xún 2 lần -,-

Nhờ a bánh bè đã khơi cảm hứng cho a mario đó :))
Thật ra ban đầu cún của Bánh Hẹ là của anh. Ngày xưa a có 2 cún rùi, khi ấy chưa có sưu tập nên ko quý trọng. Bây h phải đi gom lại từ đầu.

ế,,cái băng video cho gba này thì độ dài bao nhiêu phút nhỉ :em04:
bằng 1 ep anime, nghĩa là khoảng 23 đến 25 phút, 1 băng có 2 tập là khoảng 50 phút đó

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN