Bravely Default: (F)lying (F)airy

Cửa hàng game Nintendo nShop

À trong phần tactic có tùy chọn abilink, cái ý cho mình chọn mỗi nv 1 friend job đã luyện ý mà. Job của mình mới lv 1 nhưng dùng đc skill của b mình đó.

mọi người cho hỏi có cách nào xem lại đoạn clip cuối game sau khi xong true final end không?chơi xong xem xong vào lại thì thấy bắt đầu từ đoạn đánh lại ouroboros mà nản quá
với cả cái mục ??? thứ 3 ở đoạn chọn file save đầu game là gì vậy?trên ign có nhắc đến mỗi cái special move là cái ??? thứ 4 chứ không thấy nói đến cái thứ 3

Sửa lần cuối:
Thử luôn đi cậu, tớ update emunand rồi nên ko test được. Hay thử post trong topic Gateway 3DS để hỏi xem.

Ủa 1.2 vẫn chơi được hả, kì nhỉ :D. Tớ tưởng 1.2 là fw 4.x thì down game mới về nó ko chạy chứ? Cơ mà mọi ngườibị frerze lúc close game thế nào chứ game này tớ chơi hoàn toàn bình thường. Out ra save rồi vào browser xem hướng dẫn cả trăm lần vẫn ok, cũng có thể freeze hay ko còn tùy game nữa đó. Cứ up lên cho máu, sớm muộn gì cũng phải up mà :D
ban co the chi minh cach vao final chaper ko minh bam x hoai no ko be vien pha le

bạn nào giải thích cho mình hệ thống summon friend ko , mình chơi 1 mình ko có streetpass với ai cả , dùng lệnh summon với send chả hiểu gì cả ??
Với cả special move nữa , lúc đc lúc ko

bạn nào giải thích cho mình hệ thống summon friend ko , mình chơi 1 mình ko có streetpass với ai cả , dùng lệnh summon với send chả hiểu gì cả ??
Với cả special move nữa , lúc đc lúc ko
bạn phải add friend code qua lại vs 1 ng cùng chơi game thì ngta sẽ xuất hện tỏng list friend của bạn, khi đó vô abilink mới thấy

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN