Bước...bước...

Cửa hàng game Nintendo nShop

[V]irus.NVN

Nấm bình thường
@shinshin: hôm bữa lên ninshop thì gặp a abra với a bảo ấy, lúc về thì gặp thêm một người nữa :D Mốt rãnh thì cứ lượn vài vòng quanh Ninshop đi :))
@ansonhai:mình vẫn không thuê được mặc dù qua ngày thứ hai rùi, không hiểu sao lun :(

ansonhai

Thành viên lâu năm
Thế thì cũng chịu, thử Street Pass thêm nhiều lần nữa đi. Mình chỉ có mỗi Reggie để thuê lại thôi, mà toàn chơi bằng coins nên thường 1 tuần mới đi Find Mii 1 lần.

gameboybin

Nấm nhỏ
10 bước mới đc 1 coin, mà 1 ngày chỉ đc 10 coins thôi. Chơi cái find Mii phải dùng hero ở streetpass mới mạnh, bọn chó mèo mình mướn toàn đánh 1-2 damage, nản lắm
Tớ tưởng 100 bước. Tớ đi từ nhà tới trương hàng ngày là 1450 bước ( cả đi lẫn về). chỉ được có 14 coin thôi ah. Về nhà leo lên tầng nữa là được 1500. Thế mà h cũng lên 236 coin rồi đấy. Vừa mới thử tiêu coin trong Kid Icarus xong, h còn 196 coin. Còn chơi Mii thì chắc phải đi off mới chơi được :myemo0111:.

Tiện thể có ai ở Hà Nội không, lập 1 nhóm hôm nào đi off. Tớ học trường Ams. Tối thứ bảy có N.H.A.T. ( Ngày hội anh tài) không biết có ai có Nintendo 3DS nữa k0.\m/

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN