Buồn quá, Dsi thân yêu

Cửa hàng game Nintendo nShop

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
@LightGem: hix, cái DSi em iu nó nhất trong nhà, PSP đang đói game trầm trọng, cái DSL màn hình cảm ứng ko còn nhạy như trc nữa, khi em gỡ ra là tay trần anh ơi.
@Biyu: mình mối mừa về mới đau chứ :)), tự nhiên lúc đi không bị mà về nò lại bị =))

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
PSP người ta đang than game ra nhiều quá chơi không hết mà máy em đói game hả :|

nghỉ hè rồi thì vào tp vài ngày sửa máy đi, không đi được thì gởi người thân nhờ lấy giùm :D

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
:)), thôi, dù gì cũng hem xài nữa rùi. :D Giờ gắn cái slot 2 cũ rùi. ^^ Cái kia ko xài bỏ không uổng lắm. ^^

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
lấy 3ds mình dề ngâm gối rồi giờ còn la làng mình đòi dsi :(( mà sao dsi anh giờ toàn nghe mùi son phấn dầu thơm ko zị e :myemo0114:

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
PSP người ta đang than game ra nhiều quá chơi không hết mà máy em đói game hả :|

nghỉ hè rồi thì vào tp vài ngày sửa máy đi, không đi được thì gởi người thân nhờ lấy giùm :D
Đa số game PSP em chơi hết rùi, em mới về xog mà :rolleyes[1]:, chắc cuối năm nay về quất 3DS sẵn tiện sửa lun 8-}

ry_nani

Nấm nhỏ
Bạn là con gái mà gan thiệt mở máy ra lun tui chưa dám mở máy lần nào ! tui vụng về lém nên hok dám :em05: mà nếu mà hư 1 cái là buổi tối tui hết hành trình Pokemon lun:em07:

ry_nani

Nấm nhỏ
Haha ! bạn này giống thằng bạn tui quá nó nhảy SNSD nhìn cười đau cả bụng ! nó củng là Fan của SNSD :em11: Tui thì chỉ có Big Bang thôi ! nhưng hok phải Fan Cuồng !:rolleyes[1]:

ry_nani

Nấm nhỏ
Hìhì hên xui thui bạn ah ! mình bị đua 2 cái GBA SP cùng 1 lúc đang tiếc và mún có lại 2 em đó đây này !:em25: bạn cũng nên cẩn trọng Hem là Bye lun ak ! mình hem có trù nek ! nhắc nhở thui híhí !:emot-sissies:

uh, hi vọng 1 ngày nào đó sẽ có 1 phát minh dạng mìn gài vào đồ của mình. Khi nào có ai chôm mình lấy nút bấm ra cho nổ cháy chết người chôm đồ của mình *chấm nước mắt*

Kawaii

Super Princess Peach
ohhhh...KA đầu gấu phết nhĩ...có khi trùm cùa các loại trùm của NVN....:sorry[1]::sorry[1]::sorry[1]:
- Hjx :( có gấu j đâu :( Kawaii hiền thí mồ. Princess Peach hiền mà :x hjhj

- Xóa bài, nhắc nhở nhatduy1998, không được post những bài có nội dung tương tự như vậy ở Forum.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN