Các sạc pin cho 3DS XL

Cửa hàng game Nintendo nShop

lawon

Super Baby Mario
Thành viên BQT
case là hạn chế lắm rồi đó bạn, có ông bạn mình xài máy ko wen case kiết gì cả lúc nintendo ra máy XL ổng mang máy ra shop game bán lại để đổi XL, nhân viên coi máy xong rồi chỉ phán 1 câu: máy này bán xác thì được chứ bán người dùng chẳng ai mua đâu :)) ổng nói tại ko wen dùng case, cứ để trên bàn trượt tới lui nó trầy te tua vậy á :|

o_ice.prince_o

Nấm nhỏ
mà mình thấy mấy cái vết đó là do cái case nó làm ra chứ không phải kéo le lết gì ngoài. :bleh[1]: mà thôi dùng đại vậy, dù sao cũng đỡ hơn là không dùng, bị mấy vết nhỏ mà xót quá

devil6002

nWriter
Mình thì mình không có xài case nè, mua được 1 tháng rồi và hiện tại chưa bị xước gì cả, chỉ khi nào cầm chơi lâu quá thì có in vân tay lên mặt trước máy, lấy khăn giấy chùi nhẹ là lại xinh như mộng :rolleyes[1]:. Mình thấy vỏ máy cũng thuộc loại khó xước mà, với bạn ngồi 1 chỗ cầm máy chơi thì sao xước được, còn chơi xong thì để vô hộc tủ là xong :D. Do đó, mình ủng hộ không xài case, hồi trước lúc mua máy mình cũng tính xài case nhưng mà bạn mình bảo có cái gì bọc bên ngoài thì sẽ làm máy tản nhiệt kém hơn nên thôi

o_ice.prince_o

Nấm nhỏ
Thấy nó có cái đốm gì màu trắng trong đó đữa đấy, giống như là móc, lấy ra lau thì nó bay, chắc do không tản nhiệt dc sinh ra ẩm móc nhỉ? còn mấy vết kia nó in lên máy như vết xước rùi. chắc tháo ra thật quá, mà lúc tháo thấy máy nó gọn nhẹ cầm rất đã tay. lúc mình dùng thì tháo case, nhưng khi cho ai mượn, chơi xíu chắc phải bọc case lại, vì đâu phải đồ của họ lấy gì mà giữ cho mình.

Mọi người cho mình hỏi sao sạc XL của mình cắm vào không thấy nhận điện vậy :((, có phải dùng cục chuyển đổi 220V thành 120V ko vậy :(

bluke

Nấm bình thường
Nếu nó là 110v thì phải có cục chuyển còn 220 thì rút ra chờ khoảng 30 phút rồi ghim lại thử. Đồ của Nintendo có cơ chế tự bảo vệ có thể nó đang tự ngắt mạch.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN