Toàn Quốc Cần Bán 1 Máy Wii U Màu Đen

Cửa hàng game Nintendo nShop

khó nhỉ bác nhỉ :)) e có con trắng trc mua bác trên này có game so vs giá của bác đắt hơn bao nhiêu :P
game wii U của Nin mà fat triển thì hay còn mấy hệ port sang thì chán òm hehe

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Bị thằng camtien đó, nó nói acc của người nhà nó ko xài nữa nên bán lại, ai dè dỏm ==.
Chia buồn cùng Ka :(

Máy ban có bị hạn chế gì nhiều không Ka, đang nghiêm cứu xúc tiến em Wii U về thay cho em Wii đang thoi thóp. Được thì mình ủng hộ cho

bluke

Nấm bình thường

Máy ban có bị hạn chế gì nhiều không Ka, đang nghiêm cứu xúc tiến em Wii U về thay cho em Wii đang thoi thóp. Được thì mình ủng hộ cho
Không lên eshop được thôi. Có nghĩa là phải chơi = dĩa gốc thôi ngoài ra thì hình như không có gì khác cả

kamus

Thành viên lâu năm

Chỉ ko vào đc eshop, ngoài ra ko hạn chế gì cả. Vẫn update system và chơi online bt. Game nào ra patch máy sẽ tự động up ko cần thông qua eshop như 3ds.

Karas

Nấm nhỏ
DLC không phải game nào cũng có nhưng những game có DLC toàn là game hay, đám game của nintendo thì toàn có dlc không thôi, không cài dlc được cũng xem như thiệt thòi rồi.

kamus

Thành viên lâu năm
game thì tùy sở thích mỗi cá nhân thui, còn dlc game đó có đáng mua hay hok cũng còn là chuyện khác mình bán cho bạn nào ko có nhu cầu mua dlc, nếu thích mua thêm vài ba cái dlc thì thêm vài triệu mua máy ko ban eshop, xong

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN