Cần thảo luận về game inazuma eleven go galaxy supernova

Cửa hàng game Nintendo nShop

stupidghost0112

Nấm nhỏ
Đại loại như thế này:
Tech tác động vào tất cả các skill kiểu như: 0.7xKick+0.3xTech+?=Power, cái này là Shoot, tương tự cho các skill khác
Luck sẽ tác động vào ? trong phương trình trên, thường là làm tăng Critical
Stamina thì làm giảm hao GP (lúc dắt bóng hay sút, chuyền mà ko dùng skill)

Đại loại như thế này:
Tech tác động vào tất cả các skill kiểu như: 0.7xKick+0.3xTech+?=Power, cái này là Shoot, tương tự cho các skill khác
Luck sẽ tác động vào ? trong phương trình trên, thường là làm tăng Critical
Stamina thì làm giảm hao GP (lúc dắt bóng hay sút, chuyền mà ko dùng skill)
vậy có làm giảm lượng GP khi sử dụng keshin hay soul không ?

stupidghost0112

Nấm nhỏ
Có Skill (màu tím) けしんのセツヤク!làm giảm lượng KP khi dùng skill của Keshin, chủ yếu dùng Keshin nên ko rõ có giảm cho Soul ko.
Còn Skill アームドセーバー thì giảm lượng KP khi ở dạng Armed.
Dùng Keshin thì dùng nhiều sẽ tăng Keshin lv, Power với KP cũng tăng theo.

cái Gacha Machine mình chơi toàn được mấy cái skill chứ không ra mấy thằng cầu thủ ! bạn có biết cách sử dụng cái đó không nó ở Sandorius

stupidghost0112

Nấm nhỏ
Cái đó thì hên xui thôi, bỏ ra hơn 150 gold mới dc vẫn còn thiếu: Zanark, Torb, Ryoma trong Chrono Stone
Mà reset cũng ko thay đổi dc gì đâu, nó cố định thứ tự hết rồi.
Dùng đám fusion này mạnh vượt trội hơn cầu thủ thường, dùng build team đá với route lv99 khá ổn.

Cái đó thì hên xui thôi, bỏ ra hơn 150 gold mới dc vẫn còn thiếu: Zanark, Torb, Ryoma trong Chrono Stone
Mà reset cũng ko thay đổi dc gì đâu, nó cố định thứ tự hết rồi.
Dùng đám fusion này mạnh vượt trội hơn cầu thủ thường, dùng build team đá với route lv99 khá ổn.
ủa sao mỗi lần mình chơi chỉ mất vài gold thôi mà ! mà gold thì phải đá vs mấy đội nào mới được nhiều vậy ?

stupidghost0112

Nấm nhỏ
Gold sau mỗi trận là ngẫu nhiên, còn có cách khác lấy Gold là scan QR code với download hàng tuần vào thứ 5 (mỗi tuần 5 Gold coin)
Cái Gacha thì mỗi lần 1 coin, nhưng xác suất ra cầu thủ xin thấp, mình mất tầm 150 mới dc khoảng 20 char xài tốt

trong cái gacha machine mình mới có được mấy thằng lạ hoắc mà không biết điều kiện của nó phải làm sao nữa ? với lại mới được yuuchi và Saru (dạng con khỉ và hình như là để mixi mã ) có ai biết tìm mấy cái item của nó đâu không ?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN