Castlevania - Dawn of Sorrow

Cửa hàng game Nintendo nShop

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Game này có cái soul củ sâm đó rất mạnh, phải nói là rất tiện, chỉ cần có gắng kiếm sớm soul này thì kill trùm rất dễ........kết hợp ske ape để ném cho xa......

Cái này đâu phải của Dawn of Sorrow
Thì bạn Zero đang hỏi về bản mới mà :em17::em17:

cho mình hỏi sao mình giết thằng trùm pupple master rồi nhưng mà nó hem cho mình cái ability như các bạn nói thành ra mình hem bít đi đâu nữa
mí cái cục băng thì mình dùng cái gì để phá
thanks trước

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Lạ vậy, nếu chơi bằng nhân vật chính Soma thì tất cả trùm trong game đều cho mình 1 soul khi giết chúng, tỉ lệ lấy được là 100%. Cậu thử kiểm tra lại trong danh sách Bullet Souls (soul đỏ) xem có soul Puppet master không? Soul đó khi sử dụng sẽ quăng ra một con búp bê nhỏ về phía trước và thế chỗ mình với nó.

Mấy cục băng đó thì dùng bút chạm vào màn hình để phá nếu chơi bằng soma, hoặc không thì dùng Vampire Killer nếu chơi bằng nhân vật khác.

Có cái soul đó thì mới đi wa mấy cái khe tường nhỏ được, mà chắc chắn kill xong là tự động có rùi đó bạn

DragonFly

Coi như là Rồng đi
tui mới chơi Castlevania Dawn Of Sorrow tới đấu con trùm cầm 2 kiếm bự rồi qua bên kia có cái tường cao quá ko biết làm sao.
Bi giờ bồ vô menu, equip cái soul mới lấy đc của thèn cầm 2 cây kiếm đó vô, rùi nhấn và giữ nút L, bồ sẽ trôi trên không lâu hơn, dùng nó để bay qua bên kia cây cầu thang, thế là đi tiếp :em36::em36:

Chơi vui nhe ;));));))

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
trời ơi xong rồi theo các nói là muốn SOMA không thành darklord thì phải đeo cái dây chuyền của akirado cho, nhưng thấy chẳng cộng gì nên bán mẹ rồi, giờ sao lấy lại cái dây chuyền đó đây :((

DragonFly

Coi như là Rồng đi
trời ơi xong rồi theo các nói là muốn SOMA không thành darklord thì phải đeo cái dây chuyền của akirado cho, nhưng thấy chẳng cộng gì nên bán mẹ rồi, giờ sao lấy lại cái dây chuyền đó đây :((
Tào lao chưa, món đó mà bán chắc được 1 xu quá, không có cho bán đâu, kiếm kỹ tên Mina's Talisman đi cu.

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Bản này cũng dễ há :D? Bao giờ khám phá hết các bí mật của trò này thì còn có 2 bản phía trước để chiến tiếp đấy :x

keubibo

Nấm nhỏ
bây giờ chưa có thời gian chép game, muốn chép phải lên tới quận 1 , không dám tự ý chép sợ hư thẻ
:em22: ôi trời ơi, lo gì bạn, cứ tháo ra chép games đi, tớ vẫn tự chép game ầm ầm nè, chứ cứ phải đi nhờ cop game hộ thì cực quá :em44: yên tâm trong thẻ chỉ có software thôi chứ k sợ bị hỏng đâu ( trừ khi bạn bẻ, đập, vùi dập, chà đạp, hắt hủi nó :em11: ) tự tin lên :guitar:

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
nói hay quá ha, mới post trang này cỡ 2 phút đã có người post, lần trước đi cóp 1 lần rồi
đã thành công, nhưng lần 2 cóp sao đứng máy (tại ham nên down lúc cỡ 4 game ) thế là ko dút USB ra được nên restart lại máy , mang thẻ về cắm vô turn on thì hiện ra
SD/TF CARD ERROS điên luôn

keubibo

Nấm nhỏ
nói hay quá ha, mới post trang này cỡ 2 phút đã có người post, lần trước đi cóp 1 lần rồi
đã thành công, nhưng lần 2 cóp sao đứng máy (tại ham nên down lúc cỡ 4 game ) thế là ko dút USB ra được nên restart lại máy , mang thẻ về cắm vô turn on thì hiện ra
SD/TF CARD ERROS điên luôn
:em19: Ơ thế thì kì nhỉ, có thể bạn đụng đến firmware của nó.
thông thường thì thẻ SD khá là bền, đen thì mua phải thẻ lỏm (cái này hiếm, mình mua 6 cái vẫn bền nguyên ;)) :bye2[1]:
:band1[1]: chứ mình tự cop game đến hàng chục lần rồi mà vẫn chẳng làm sao cả 8-x

DragonFly

Coi như là Rồng đi
:em19: Ơ thế thì kì nhỉ, có thể bạn đụng đến firmware của nó.
thông thường thì thẻ SD khá là bền, đen thì mua phải thẻ lỏm (cái này hiếm, mình mua 6 cái vẫn bền nguyên ;)) :bye2[1]:
:band1[1]: chứ mình tự cop game đến hàng chục lần rồi mà vẫn chẳng làm sao cả 8-x
Trời, có chục lần, mình tự gở thẻ ra chép tại nhà chắc phải hơn 500 lần là ít, chưa bao giờ biết hư thẻ là gì cả :em06::em06:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN