Chia sẻ máy NES cho bạn bè đam mê N-Classic

Cửa hàng game Nintendo nShop

tommy95

Nấm nhỏ
mình ko wan têm mem mới hay cũ, chỉ cần mem có tham gia topic sưu tầm nclassic là mình tặng thui à ^_^

khi nào rãnh lên HCM thì báo a trước, tặng e nha. Nhưng mà hiện nay tay cầm còn ít nên sẽ cắt giảm :D mỗi ng chỉ nhận dc 1 tay thui
Ok a e cũng muốn lên TP lắm cũng gần cả tháng e k lên rồi mà a ở Quận mấy vậy nhỉ ?

trungkkk

Nấm nhỏ
hehe NES có trò bắn vịt là giả lập nào cũng ko cho cảm giác sướng như trên máy thật được cầm cái súng bắn vẫn khoái hơn nhiều^^! Nhắc lại thì lại thèm chơi bắn vịt rồi, lôi ra chơi cho đỡ thèm ^^!

mình ko wan têm mem mới hay cũ, chỉ cần mem có tham gia topic sưu tầm nclassic là mình tặng thui à ^_^
uh, tiếc là mình ko còn chiếc nào vì trc cũng tặng cho ng quen, bây giờ tìm lại mà ko có, ae ở hcm công nhận nhìu ng có bộ sưu tập hiếm thật, tiếc là mình ở xa, nhìn mà thèm, nếu bạn còn máy nes thì kỷ niệm mình hoặc bán lại cho mình nha. Thanks b nhìu nhìu :D

Mario

Thành viên lâu năm
uh, tiếc là mình ko còn chiếc nào vì trc cũng tặng cho ng quen, bây giờ tìm lại mà ko có, ae ở hcm công nhận nhìu ng có bộ sưu tập hiếm thật, tiếc là mình ở xa, nhìn mà thèm, nếu bạn còn máy nes thì kỷ niệm mình hoặc bán lại cho mình nha. Thanks b nhìu nhìu :D
nếu vậy mình sẽ để lại cho bạn giá hữu nghị, có gì gọi cho mình số 0908760400

Ashera

Nấm bình thường
Mario là ai thế nhỉ, sao thành viên lâu năm mà h dạo này mình mới thấy, có đổi tên nick bao h kô

Mario

Thành viên lâu năm
uh nick cũ của mình là Super Princess Peach :))

Ashera ít vào box classic và gameboy thì ko biết nick Mario là đúng rồi

Lâu rồi ko thấy bạn thiết kế baner cho 4rum nhỉ ^_^

Ashera

Nấm bình thường
À hóa ra là Super Princess Peach, mình ít vào mấy box đấy thật, chủ yếu chỉ xem tin tức vs xem quảng cáo xem có ai bán j giá hời kô thôi. Dạo gần đây kô rảnh rỗi nữa vs ít chơi game hơn, banner cứ lấy hình của game là đẹp quá rồi khỏi thiết kế :}

nhà mình có cái máy nes màu đen thay vì màu trắng đỏ như thông thường(tay cầm màu đen vàng thay vì đỏ vàng thông thường), mình thấy khá hiếm ai có biết xuất xứ của nó ko vậy, mình được ông cậu cho cách đây 17 năm, cho thằng cháu mà tới giờ cũng khá tàn tạ rồi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN