CycloDS iEvolution

Cửa hàng game Nintendo nShop

[E]arth

N-Poll
Đúng là hơi thất vọng thật.
Mới đc tin này sáng nay trên GBATemp bây h đã thấy bản tiếng Việt ở NVN rồi:rolleyes[1]:
Tổng kết: Tính năng của iEvolution hoàn toàn ko có gì nổi bật so với các FC hiện nay như DSTwo. Ngoài ra còn ko có giả lập SNES hay GBA. Tính năng Multi Media thì chưa biết ra sao. Vì vậy các bạn nên đổi mục tiêu trong kì mua sắm giáng sinh năm nay, ko nên lựa chọn iEvolution vì giá quá đắt và ko có điểm gì đặc biệt. Mà muốn mua cũng ko mua đc, sang năm mới có=))(Mình mua AK2i\m/).

Không biết đã có bác nào xấu số Preorder iEvolution chưa=)). Công nhận lần này Cyclops Team cho quả PR khủng thật, tính năng kém mà chém lên thần luôn=))

p/s: Bác go2_ars xin bác thêm cái NGUỒN là GBAtemp.net vào cho:sorry[1]:

Góp vui với các Features List
*Hỗ trợ Action Replay Cheat
*8MB bộ nhớ flash onboard.
*Bổ sung FPGA và MCU onboard(Xem thêm FPGAMCU).
*OS đa ngôn ngữ
*Đơn giản hóa software updates.
*Cập nhật tính năng khởi động onboard.
*Hỗ trợ MicroSD và MicroSDHC lên tới 32GB
*Chế độ Autoboot
*Hỗ trợ homebrew và games.
*Hỗ trợ hoàn trỉnh download play.
*Hỗ trợ kết nối với Wii
*Hỗ trợ những tính năng In-Game như slow motion và real-time save...
*Hỗ trợ những tính năng của độc quyền trên DSi như Camera hay SD card.

Nguồn Cyclops Team

-Theo cái List này thì hơn DSTwo 1 số điểm như 8MB bộ nhớ Flash Onboard, kết nối với Wii và hỗ trợ những tính năng độc quyền trên DSi. Nhưng thua xa về mặt Multi Media vì ko hỗ trợ chơi nhạc hay xem phim.
-Nhưng đây vẫn là Unoffical Features List nên ko hoàn chỉnh lắm. Một thời gian nữa ra Offical Features List mới biết có hơn DSTwo hay ko :em28:
-Hiện tại FC này chưa có mặt trên thị trường ai mà hỏi Review hay so sánh với cái khác là:spam[1]::em38:
Flash Card tào lao, cùi bắp, bỏ cả triệu bạc mà cóc hơn nổi con Acekard 2i là bao. Phí tiền.

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
OzModChips, một cửa hàng khá nổi tiếng chuyên mod và hack các loại máy chơi game, thông báo có một nhóm mới có thể cài đặt và chạy các ứng dụng trong DSi mode, nhóm này đã đăng một tấm hình lên để ... chọc quê Team Cyclops

OzModChips, một cửa hàng khá nổi tiếng chuyên mod và hack các loại máy chơi game, thông báo có một nhóm mới có thể cài đặt và chạy các ứng dụng trong DSi mode, nhóm này đã đăng một tấm hình lên để ... chọc quê Team Cyclops
vậy có nghỉa xài được dsi mode à
:band1[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN