HCM Đĩa game Wii: Super Mario Galaxy 2, Super Smash Bros Brawl hệ US, tai nghe IP5, hàng chất giá rẻ

Cửa hàng game Nintendo nShop

mariobeo

Thành viên lâu năm
Uổng chứ :-< Hôm qua đọc tin xong nhắn tin ngay nhưng chắc chủ thớt ngủ nên mãi sáng nay mới rep, bảo là đã có người đặt gạch rồi. Khi ấy trong lòng vẫn tin đấy là mình, nào ngờ là 1 bác ở HCM, sáng nay đã qua hốt. Có khi là ông Mario =))

banh_he90

Nấm bình thường
Uổng chứ :-< Hôm qua đọc tin xong nhắn tin ngay nhưng chắc chủ thớt ngủ nên mãi sáng nay mới rep, bảo là đã có người đặt gạch rồi. Khi ấy trong lòng vẫn tin đấy là mình, nào ngờ là 1 bác ở HCM, sáng nay đã qua hốt. Có khi là ông Mario =))
Ta đây cũng tiếc rười rượi đây, dạo này không rảnh rỗi như xưa nên chẳng thể săn hàng được, cứ thấy hết người đẹp này đến người đẹp nọ ra đi, lòng đau như cắt, nước mắt đầm đìa... :em34:
P/S: đĩa quá đẹp :myemo0125:

Bro mua đĩa nhắn tin mình lúc 00:28' đó bạn, sáng 7h hơn chạy qua mình lấy lun ^^
Bạn nhắn lúc 1h hơn mình ngủ mất rồi, tiếc ghê ^^!
Có 1 bro nt lúc 0:4' mà đòi fix giá 200k cho 2 đĩa, thế thì tội nghiệp 2 em nó quá, đĩa đẹp mà :sorry[1]:
Thanks ae nhiều vì đã ủng hộ :shake:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN