Đỉnh Cao Của Game Nes Natsume Kage.

Cửa hàng game Nintendo nShop

trò này lúc trước mua trong băng toàn trò contra cái nó lói trò này là contra luôn bó tay
trò này chơi lần đầu đã là lớp 8 rồi nên nhìn chung chơi hơi dễ, mới 2,3 tuần gì đó cày kéo là chơi thành thạo luôn một mạng về nước từ a -> z mà chỉ chơi 1 người
xét về độ khó thì trò này không khó lắm chỉ cần giữ được cái thanh kiếm dài là ok còn xích thì đánh yếu hơn nên đánh trùm nó lâu hơn
mỗi thằng trùm đều có bí quyết né chiêu nên nếu luyện thành thục có khả đánh nó chả mất máu nữa chứ nhưng đương nhiên cái gì cũng có sai sót :myemo0129::myemo0129:
nhớ lúc trước ngồi cày kéo trò batman và ninja gaiden rất dữ dội ròng rã 2 năm thì phải mà không diệt được thằng trùm cuối vì không đủ mạng nổi dù rằng khi game over luôn nhớ về vị trí màn cuối chứ ko chơi lại từ đầu
tới giờ phải cày save trên giả lập mới về nước nổi :sorry[1]::sorry[1]::sorry[1]::sorry[1]::sorry[1]:
trò này cũng tựa như độ khó mấy game contra
nhớ thời trước cày 1 mạng chỉ độc nhất khảu loại S của contra 1 là đập luôn tới trùm cuối (vì luyện quá thành thục với thằng em . 2 anh em đi thẳng 1 mạch về nước)
giờ chơi lại trò này thì về nước vẫn về nhưng ko cày 1 mạng được , đúng là thời xưa cày ngày cày đêm mới được thế :laugh[1]::laugh[1]:

played by yeu_tinh_gau. 25 - 11 - 2011
...

Bạn cũng biết cách chơi đấy, nhưng nếu gọi là đỉnh cao thì vẫn chưa chính xác lắm đâu. Hồi mình up video trên Youtube.com lúc đầu đã rất hài lòng nhưng ngay sau đấy mình đã có thể chơi rút ngắn thời gian hơn khoảng 1 phút so với trước đó. Với clip trên của bạn, mình có thể chơi rút ngắn gần 1,5 phút và qua màn sẽ "ngọt" hơn nhiều. Lâu rồi mình ngại không muốn quay để upload thêm thôi.

yami123

Nấm nhỏ
Bạn cũng biết cách chơi đấy, nhưng nếu gọi là đỉnh cao thì vẫn chưa chính xác lắm đâu. Hồi mình up video trên Youtube.com lúc đầu đã rất hài lòng nhưng ngay sau đấy mình đã có thể chơi rút ngắn thời gian hơn khoảng 1 phút so với trước đó. Với clip trên của bạn, mình có thể chơi rút ngắn gần 1,5 phút và qua màn sẽ "ngọt" hơn nhiều. Lâu rồi mình ngại không muốn quay để upload thêm thôi.
Cách nói như bạn không khác nào chém gió :em05:

Với clip trên của bạn, mình có thể chơi rút ngắn gần 1,5 phút và qua màn sẽ "ngọt" hơn nhiều. Lâu rồi mình ngại không muốn quay để upload thêm thôi.
Vậy sao, vậy thì xin mời các bạn hãy xem thật kỹ 2 cái clip này, từ cách đi bàn đến cách giết trùm, 1 cái của bạn ấy và 1 cái của mình, để xem những lời bạn ấy nói có đúng không nhé. Mong các bạn hãy chú ý đến thời gian bắt đầu vào bài và thời gian sau khi kết thúc giết phá đảo của bọn mình để xem có đúng như lời bạn ấy nói không nhé.

played by autokiss

[youtube]736iEpZhbW0[/youtube]

played by yeu_tinh_gau

[youtube]G_dIrDGNUtw[/youtube]​

Mình xin cám ơn tất cả các bạn đã ủng hộ clip của mình trong thời gian qua, cám ơn mod Tirexxx và bạn huycuigionee nha, không uổng công mình đã tập luyện và up clip lên. Một lần nữa cám ơn các bạn.

Vậy sao, vậy thì xin mời các bạn hãy xem thật kỹ 2 cái clip này, từ cách đi bàn đến cách giết trùm, 1 cái của bạn ấy và 1 cái của mình, để xem những lời bạn ấy nói có đúng không nhé. Mong các bạn hãy chú ý đến thời gian bắt đầu vào bài và thời gian sau khi kết thúc giết phá đảo của bọn mình để xem có đúng như lời bạn ấy nói không nhé.

played by autokiss

[youtube]736iEpZhbW0[/youtube]

played by yeu_tinh_gau

[youtube]G_dIrDGNUtw[/youtube]​

Mình xin cám ơn tất cả các bạn đã ủng hộ clip của mình trong thời gian qua, cám ơn mod Tirexxx và bạn huycuigionee nha, không uổng công mình đã tập luyện và up clip lên. Một lần nữa cám ơn các bạn.

Ừ, clip trên kia của mình chậm hơn thật. Hồi đấy mình chơi 2 nhân vật vừa đánh kiếm vừa đánh xích, chơi xong phải tầm 1 tháng sau mới upload lên mạng được. Từ lần upload đấy mình thấy rất nhiều lỗi nhưng chưa có thời gian và ngại chơi lại. Đây là clip chơi kiếm của mình upload cùng thời điểm với clip chơi xích kia, đôi lúc máy yếu bị giật http://www.youtube.com/watch?v=GEWr2olPP3E

Bạn sinh năm 1993 à? Vậy là kém tôi 11 tuổi, trò này tôi chơi từ năm 1993 hồi đấy chưa có phong trào chơi game.

Tirexxx

Khủng long chân dài
Thành viên BQT
:D Mình thấy có mùi 'chiến tranh giữa các vì sao', nên close lại nha !
Mọi chi tiết xin pm. Xin cảm ơn. :">

--

Theo yêu cầu của bạn autokiss, mình đã mở lại topic này để mọi người có thể tiếp tục thảo luận và đóng góp tài nguyên vào topic.

Mong mọi người chú ý cách dùng câu chữ, để tránh hiểu lầm. Có thể sẽ gây mất hòa khí với nhau.

Rất mong nhận được đóng góp của mọi người !
Thanks mọi người nha ! :D

Xin cảm ơn bạn Tirexxx đã mở lại topic này!

Mấy ngày hôm nay mình upload video Kage của mình chơi lên Youtube.com nhưng đều không thành công vì do mất điện, do lỗi không hiểu lý do. Nay mình quyết định sẽ upload lên đó sau và tạm gửi các bạn link của video bản gốc trên Mediafire.com luôn.

Như lời mình đã nói: "Bạn cũng biết cách chơi đấy, nhưng nếu gọi là đỉnh cao thì vẫn chưa chính xác lắm đâu. Hồi mình up video trên Youtube.com lúc đầu đã rất hài lòng nhưng ngay sau đấy mình đã có thể chơi rút ngắn thời gian hơn khoảng 1 phút so với trước đó. Với clip trên của bạn, mình có thể chơi rút ngắn gần 1,5 phút và qua màn sẽ "ngọt" hơn nhiều. Lâu rồi mình ngại không muốn quay để upload thêm thôi." đã bị các bạn cho là "chém gió".
Với clip này của mình tin là bạn nào xem sẽ có nhận chính xác về những lời mình nói:

http://mediafire.com/?11t0f16iqhbm1wx
Password: kieu

Mình chỉ đăng bài 1 lần trên nintendovn.com và không đăng trên các trang khác. Cảm ơn bạn Tirexxx!

--

(played by Autokiss)

Vào một ngày đẹp trời sau khi luyện tập thành công mình nhất định sẽ chơi lại natsume kage, tuy rằng không giỏi bằng autokiss nhưng mà cũng chứng minh câu nói này của anh ấy là không đúng với sự thật:

"Với clip trên của bạn, mình có thể chơi rút ngắn gần 1,5 phút và qua màn sẽ "ngọt" hơn nhiều."

Mình định không viết thêm về bài này nữa nhưng mình sẽ khẳng định điều sau:

Clip cũ của mình chơi nhanh hơn bạn 20s (Trong đó thời gian giới thiệu qua màn và bắt đầu màn mới của bạn đã cắt bớt 1 phần), nếu tính thế sẽ nhanh hơn gần 30s.
Clip mới mình chơi nhanh hơn clip cũ coi như 1 phút (59s), vậy điều mình nói là nhanh hơn clip của bạn gần 1 phút là đúng. Khoảng 1 phút 25 giây.

Một điều nữa về game này là, nếu chơi trên máy cấu hình mạnh mình nghĩ màn 4-1 của mình sẽ không bị chạy chậm ở đoạn vượt qua mấy con bắn đạn (Đỡ hơn khoảng 5s-7s) và nếu cho mình chơi lại mình nghĩ sẽ nhanh hơn clip vừa chơi khoảng 10s với giảm thêm 3s là ở màn 4-2 đoạn nhảy 2 cầu và 2s còn lại là sai sót màn 5-2, 5-1, 2-1. Mình hài lòng nhất ở màn 3-1, màn này mình đi chưa thấy lỗi nào cả.

Clip trên đánh quả giỏi không mắc phải một lỗi nào cả, tuy nhiên nếu ở bàn 4-1 cái phần nhảy qua mấy con bắn đó đến cái đoạn mấy bục pháo mà nhảy được qua thì quá hoàn hảo nhưng mà rất tiếc là không thành công, lần sau đi lại mình sẽ cố gắng khắc phục điều này. Cũng nhờ có cái clip trên mà mình được học hỏi ở nó khá nhiều. Thanks.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN