Đội hình Pokémon yêu thích

Cửa hàng game Nintendo nShop

Xài máy SP hoặc DS thì mua dây trade ấy ( mình mua 70.000VNĐ ) , còn xài giả lập GBA thì lên www.youtube.com có hướng dẫn ấy , ko thôi thì dùng cheats ( cần khi ko biết những cách làm trân thôi nha ) mà bạn chơi bản pokemon nào vậy ?

Ultimate

Nấm nhỏ
Dùng giả lập vẫn dùng dc Cheat đó bạn,có khi tiện hơn dùng máy thật nữa,bạn qua box Giả lập tìm hiểu thêm nhé:em36:

Dùng giả lập vẫn dùng dc Cheat đó bạn,có khi tiện hơn dùng máy thật nữa,bạn qua box Giả lập tìm hiểu thêm nhé:em36:
Xai' dc thì đúng ruj ( nhưng chỉ la' các cheat đồ hay đi xuyên tường , pokedex ... ) mình nói tới cheat nhận Pokemon cơ mà ( đăng ở cuối bài cheat code ) , cheat này mình xài ko dc .

huan306

Nấm nhỏ
đội hình của bạn kawaii chỉ làm kiểng thôi,tuy cũng có mạnh nhưng ko thể đấu với những người khác được, chỉ may ra thắng máy thôi phải ko, còn đội hình của em nếu phối hợp tốt sẽ rất mạnh ^^
đội hình pla-ti-um

hmm....

Các bạn àh..lâu nay mình cày EMErald cũng khá lâu rồi k biết cách nào để tăng chỉ số hết
Bạn nào chỉ cho mình từng nature phụ thuộc thế nào vào PokeBLOCK với lại stat đi. Với lại dùng cách nào để raise Stat? Mình toàn xài Vitamin $9800 k àh, nhưng có nhiều con kg chịu ăn vd như Blaziken, Gardevoir....bạn nào giúp mình với?

tiếp tiếp....

w lại bạn nào biết hình thức đấu wifi là làm sao chỉ mình đi....
chơi GBA đồ thật....k biết chức năng wifi có được supported k nhỉ

w lại bạn nào biết hình thức đấu wifi là làm sao chỉ mình đi....
chơi GBA đồ thật....k biết chức năng wifi có được supported k nhỉ
Bạn cần mua 1 cái wireless adapter để có thể kết nối được Wifi, chịu khó ra lại Mimi hay Halo xem còn không vì cái này ra từ năm 2004 rùi. :D

thanks

àh mà bạn h dó ơi....Mimi hay Halo là chỗ nào....:em26:
trước h mình k đi mua nên k biết.
bạn chỉ cho mình cụ thể nha. thanks nhiều

P/s: mình là trainer sinh sau đẻ muộn nên bao nhiu thứ hay mình k đc dử dụng...bất công quá...........:((

t0mahawk

Nấm nhỏ
đội hình cute đi thi contest ah bạn.
đội hình đi thi đầu gấu toàn thành phố của mình nè :D

đội hình này có mục đích chính là hăm dọa đối thủ làm cho nó sợ tè ra quần chạy mất dép :D

Đội hình hiện tại của mình , tất cả đều lv 71 cả , luyện 60 tiếng rồi . mới có thành quả như thế , đội hình mình là vô địch hi hi , ko sợ bất cứ đối thủ nào đâu nha.
Đội hình này nhìn mát quá, con nào cũng xanh. Đội hình của tôi yếu hơn, nhưng con nào cũng đỏ này:
Charlizard Heatran
Gyarados(shinny) Rhyperhitor
Dragonite Scyzor

Ngại Post ảnh quá, mà mấy con này chắc ai cũng biết...

t0mahawk

Nấm nhỏ
Đội hình này nhìn mát quá, con nào cũng xanh. Đội hình của tôi yếu hơn, nhưng con nào cũng đỏ này:
Charlizard Heatran
Gyarados(shinny) Rhyperhitor
Dragonite Scyzor

Ngại Post ảnh quá, mà mấy con này chắc ai cũng biết...
Dragonite đâu có màu đỏ. thay bằng con marcago đê nó là cục margma luôn rồi đó tha hồ mà nóng

đội hình cute đi thi contest ah bạn.
đội hình đi thi đầu gấu toàn thành phố của mình nè :D

đội hình này có mục đích chính là hăm dọa đối thủ làm cho nó sợ tè ra quần chạy mất dép :D
mấy con trên thì còn dọa dc chứ
nó vừa nhìn thấy con ALA là nó cầm dép quay lại đập bạn đấy :)) :))

t0mahawk

Nấm nhỏ
mấy con trên thì còn dọa dc chứ
nó vừa nhìn thấy con ALA là nó cầm dép quay lại đập bạn đấy :)) :))
ờ. thay con alakazam bằng argon cho nó ngầu :biggrin[1]:

thêm 1 số đầu gấu thôn nữa đc đề cử cho đội hình

với đội hình bặm trợn này không biết đi thi contest cute thì về thứ mấy :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN