Đội hình Pokémon yêu thích

Cửa hàng game Nintendo nShop

sax ... đội hình nào cũng ráng để 1 con tởm tởm lên đầu để hù người :-< ... đội hình cùa bác sojcon trông đỡ giật mình nhất (và cũng thấy dễ hạ nhất :P)

Tớ là tớ thấy bạn FiReRed có vẻ rất tự tin vào bản thân và Houndoom của bạn lắm.
Tớ ko biết bạn bao nhiêu tuổi hay chơi poke bao nhiêu năm rồi mà bạn nói ra cái
cậu còn trẻ lắm
Với tớ, mấy team có legendary hay nhiều hơn 1 starter thì ko thèm chấp.
Team tớ đơn giản, nuôi vì thích, chứ tớ ko dám nói team tớ mạnh.
Toàn là Kanto với Johto cả, có mỗi Electivire thì do Electabuzz tiến hóa lên thôi à :P

Sau khoảng 8 năm chơi thì vẫn thích team này, có lúc train thêm con nè con nọ nhưng vẫn yêu team nè nhứt :x

trungtu1441996

Nấm nhỏ
Khi chọn pokemon để luyện thì phải bảo đảm ko có quá 2 pokemon trong đội yếu về 1 type nào cả.Trong đội của Bluesky thì có đến 3 con thua hệ rock=>nguy hiểm.

cancery1987

OrangeJuly
Thành viên BQT
Đội hình của mình ở chữ kí, tuy có vài con yếu nhưng đó là những pokemon đầu tiên mình bắt đc nên ko muốn thay .

P/s :Hiện mình có đủ pokemon ko thiếu 1 con nào, mỗi pokemon mình có 3 con cùng loại, thậm chí có cả con pokemon màu đặc biệt. Ai thích có thể Pm mình sẽ tặng free.

sorry để up lại
Đây đây đội hình rồng siêu khủng đây. Tôi đã mơ ước nó từ khi mới chơi P/D rồi, wa khoảng 150h tu luyện cuối cùng tui cũng đạt dc ước mơ:em11:

:em34::em23::em11:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN