Đón chào thành viên thứ 20.000, Nintendo Vietnam chính thức ký bản quyền vBulletin

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
hố hố hố có cần phóng viên báo tuổi trẻ không .... forum mình hình như có cha Lemonadess thi cao điểm đại học ... bỏ tí tiền ra được phỏng vấn nói là nhờ chơi game Nintendo nhiều nên học hành giỏi gian

Unicorn9x

Nấm nhỏ
thuê hacker hack tùm lum tà la ra xong roài mướn vnexpress qua phỏng vấn nói là forum 20000 thành viên mà bị hack như thế lày thế lày là kỉu gì cũng nối tiếng:))

hố hố hố có cần phóng viên báo tuổi trẻ không .... forum mình hình như có cha Lemonadess thi cao điểm đại học ... bỏ tí tiền ra được phỏng vấn nói là nhờ chơi game Nintendo nhiều nên học hành giỏi gian
Phải nói là có sự ủng hộ nhiệt tình, động viên nhắc nhở học tập hàng ngày của anh em trong forum NintendoVN mới đúng :D

DragonFly

Coi như là Rồng đi
bùn đời wa', trời mưa sao đi chơi hú hú, ở nhà ngó các bác spam ;;)
Trời, xì pam khéo nhẻ bác lu chi :em12:

Chào mừng thành viên Nobita!!, ôi thành viên thứ 20.000, vinh dự làm seo, phải chi lúc đó chờ thời cơ để lập clone chơi nhẩy :em16:

Bảo ca đã ký hợp đồng rùi, đây là mốc son quan trọng của diễn dàn chúng ta, các đồng chí đồng đội cùng thống nhất với mình phát huy khả năng nhiều hơn nữa để đạt chỉ tiêu One of a million của anh Bảo nhé :em24::em24::em24:

troy28790

Banned
Ký vBulletin thể hiện sự tôn trọng bản quyền của diễn đàn chúng ta đối với cộng đồng và cũng một phần khẳng định vị trí của mình :>

Nếu không có bản quyền thì một ngày đẹp trời nếu bị phát hiện chúng ta buộc phải gỡ bỏ forum ra khỏi host :D Chi phí bản quyền vBulletin tham khảo tại website chính của hãng, ko bàn luận tại đây ;))
á à thì ra lúc trước tới giờ sài lậu àh nha
lỡ nó lụm mất thì chát xì bùm lun

nhưng xài lậu thì lúc nào cũng thủ sẵn 1 bản copy 4rum(update liên tục) trong pc đề phòng nó close 4rum thì lấy bản copy up lên host khác thế là xong

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
là hành động của hầu hết mọi người vào trong này ;;)

thành viên thứ 20000 đâu rồi, topic này để ăn mừng em ấy mà
vào cho mọi người vài dòng giới thiệu đi chứ
phát hiện em ấy và Nô! dùng chung 1 IP

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
làm sao biết trước được mình dính số nào anh, tùy hệ thống thôi :D

mà vậy cho nó đỡ lộn, Nô! với Nô!! =))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center