[Download][Senchou Fansub] Doraemon - Shin Nobita no Uchuu Kaitakushi (2009) [DVD][ViệtSub]

Cửa hàng game Nintendo nShop

sao bản của senchou lắm part quá vậy, cả 100 file mkv muốn burn ra đĩa mà không biết cách nào ghép đống file ấy lại với nhau

ờ, ngta mún chống burn đĩa nên mới làm thế mà :))
nếu bạn mún burn thì mày mò 1 chút là đc

@crazy chick: bạn nói bản của nintendoman với của senchou ko khác là mấy thì việc j phải thắc mắc burn bản của bọn tớ thế nào =))
cứ burn của bạn nin-man là đc rồi mà \:D/

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Nói ngắn gọn hơn là bạn c_chick cứ dùng ConvertXtoDVD ấy, coi như mỗi part là một chapter. Còn vấn đề là phải nối các chapter cho đúng thứ tự thôi :)) (cái này thì tớ bó tay)

@crazy chick: bạn nói bản của nintendoman với của senchou ko khác là mấy thì việc j phải thắc mắc burn bản của bọn tớ thế nào
cứ burn của bạn nin-man là đc rồi mà
tại bản của senchou là sub đã ghép nguyên vào phim, còn bản của nin-man dùng sub ngoài, em vừa dùng total video converter để ghép sub thì chỉ ghép được nửa đầu của phim còn nửa cuối thì bị lệch quá nhiều

Nếu mình có cách burn ra đĩa thành công thì chủ nhân của sản phẩm DVDRip quý giá này (tức nhóm Senchou-fansub) có vui lòng để tớ phổ biến đến mọi người không? Tối nay tớ đã thực hiện thành công! OK

nhìu ng làm đc rồi mà \:D/
bạn thích burn thì cứ thoải mái, đừng đem bán là được, mà bán cũng chả sao, đâu có cấm đc há =))

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
nhìu ng làm đc rồi mà \:D/
bạn thích burn thì cứ thoải mái, đừng đem bán là được, mà bán cũng chả sao, đâu có cấm đc há =))
Nói đến vụ bán mới nhớ. Hôm nay ra mấy cửa hàng DVD, VCD gần nhà đã thấy bản DVD Doraemon của Senchou họ ghi ra đem bán tràn lan rồi, thuyết minh thì bựa khỏi nói =))

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Senchou hiện đang ngủ đông, link thì die hết nên mình đã sửa lại link của Chihehe ở post #1. Mình có lưu giữ 2 bản, 1 bản 100 file mkv của Senchou thì bị corrupt mất, chỉ còn 1 bản mkv 1 file (chỉ remux lại thành 1 file, có check CRC đầy đủ, không encode lại hay sửa đổi gì thêm).

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN