Dàn trận Dragon quest V : Hand of the Heavenly Bride

Cửa hàng game Nintendo nShop

cám ơn nhiều.để mình thử đã.mà code để by pass là cái code master đầu tiên ở http://www.codejunkies.com/ đấy à
Bên đó hình như không có ! Cái code này tớ lấy bên gbatemp !

Protection Bypass Cheat
0200819C E3A00000
020081A0 E12FFF1E

( trên trang cheats.gbatemp mình thấy có nhiều loại Cheat.dat như cheat(J).dat va cheat(ue).dat ko rõ là nên dùng cái nào :em25:)
Cheat(J) là cho các game hệ (J) , tương tự đối với (eu) thôi !

ptanhkhoa

V.I.P Member
Vì R4 bị giới hạn số lượng cheat nên nó chỉ hiển thị một số cheat thôi.Vì thế nếu bạn thích chơi J thì nên chép cheat(j).dat còn thích tiếng anh thì chép ue. Còn nếu bạn thích chơi cả 2 thì phải dùng công cụ cheat editor r4cce để xóa bớt những game ko cần thiết thì cheat của mấy game bạn cần mới hiện ra lận

đơn giản thôi nói chuyện sạch hết rùi sẽ có event về gặp ông bố rùi sẽ có 1 đoạn hội thoại lúc ra tàu mở đầu cho 1 chuyến phiêu lưu. Game này công nhận mới chơi có beginning mà cảm thấy cốt truyện sẽ hay lắm rùi.

Mình đã nói chuyện đủ hết nhưng ko có gì xảy ra (4 thằng trên boong , đầu bếp , thuyền trưởng và 2 thằng chung phòng , 2 thằng thủy thủ dưới hầm )

Chạy tới chạy lui chạy xui chạy ngược vẫn ko qua đc , ai qua đc đoạn đó thì giúp dùm . Mới vô đầu game mà bít đường thì nản quá

ặc khúc đó dễ mà đâu có gì đâu, chịu khó nhìn kĩ xung quanh tàu bằng cách quay camera để ko sót 1 cái gì rùi sẽ ra thôi.

lucasDS

Nấm nhỏ
Thề với ông tui quay kỹ càng lắm rùi mà :cc_surrender[1]:,nói chuyện với tất cả mọi người ,rồi xong thì :em32: ... tắt game vì hok bít chơi típ ra sao nữa:-??
Tốt nhất ông chơi qua cái đoạn đầu đi ,rồi vứt tui cái save file cho lẹ !!!

uh hèn gì, trước lúc chơi tui có cheat by pass nên qua được, tui cũng ko ngờ lúc đó là lỗi nữa uh bạn boyson nói đúng đấy cố nhé qua được rối đó.

làm sao để bypass đây ( lần đầu tiên nghe ) mình dùng ttds ( down usrcheat.dat mới về rồi ) nhưng sao ko biết sài bypass + mình cũng đã mở fix code + cheat on

Sau khi lấy được ultimate key và magic key rồi thì phải đi đâu nữa?Em đang chơi đến đoạn vợ của nhân vật chính bị bắt cóc.Ai chỉ giúp thank nhiều:em04:

Lên lầu 2 ở Gotha lục tủ lấy 1 cái giầy bay, ra bản đồ dùng sẽ bay đến khu khác, cứ thế mà đi

Bypass thì nó y chang 1 cái cheat thôi, bạn xài cheat ra sao thì xài bypass cheat cũng y chang như thế

sau thời gian mầy mò thì mình đã biết cách dùng cheat by pass cho DS one.vì game DQ5 này chưa có trong database của nó nên phải để file cheat ở ngoài cùng vời file game chứ không phải để trong thư mục Cheat.ai dùng DS one không làm được cứ hỏi mình

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN