[DS] C.O.P the recruit

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
mạng nhà chơi thuê bao thì vô tư sợ gì để máy đó đánh 1 giấc al2 xong thô mà .Nếu bạn ở gần nah2 tui thì wa tui copy cho lo gì phì phì:em31:
tui ko nghĩ tromg forum có người gần nhà tui vì nhà tui ở Quy Nhơn city, mà nếu game này chuẩn như dự kiến thì dù sống chết tui cũng down (chỉ sợ sống dở chết dở thì:em27:)

chưa biết chắc được. có nhiều game làm mình bất ngờ lắm rồi . như blood of bahamut hình ảnh như thế mà có 32M lại còn cả srcibenauts nhiều thứ và level thế mà cũng vẫn chỉ 32M, không biết cái này bao nhiêu đây

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
chưa biết chắc được. có nhiều game làm mình bất ngờ lắm rồi . như blood of bahamut hình ảnh như thế mà có 32M lại còn cả srcibenauts nhiều thứ và level thế mà cũng vẫn chỉ 32M, không biết cái này bao nhiêu đây
Mình ngĩ game này ko 32 MB nổi đâu ít nhất cũng phải 128 MB game này có lối chơi tự do như GTA,hình ảnh đẹp chưa từng thấy trên NDS

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
đúng rồi từ hồi chơi ds đến giờ chưa thấy game nào đẹp đến mức như vầy. cứ tưởng hình ảnh của psp:D
đúng vậy mới đầu mình nhìn đoạn trailer cứ như là Wii hay hệ máy nào khác đúng là ko thể tin nổi chắc game này ra chắc vượt qua mặt GTA luôn quá

haha 2 tuần nữa ra rồi, có lẽ phải xóa bớt 1 trò ra để đủ dung lượng chứa trò này. mà bạn có biết là R4 gốc có đọc được thẻ 4G không nếu được thì khi nào mua.

honquoc

Thành viên lâu năm
1 là 128 còn ko là 256 vì môi trường game rộng lớn nhưng rất chi tiết còn người xe đi tới đi lui đều là 3d cả trong công ty cũng vậy rất đẹp còn nhân vật thì rất mịn cái áo rất giống áo thật .Nếu có cắt cảnh nhiều thì sẽ là 256

Có khi cũng chỉ 128MB thôi.
Mà biết đâu lên đến 512MB.
Chắc chẳng đến 1GB.
Nhưng mà hay thì cũng chẳng sao hết.

---------- Post added at 03:29 PM ---------- Previous post was at 03:26 PM ----------

3/11 là ra bản U còn 30/11 là ra bản E các bác ráng chờ nhé :D
U = tiếng anh
E = tiếng anh

Vậy chờ E làm gì cho khổ.

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
khác nhau chứ, nên người ta mới phải phân chia ra 2 loại, 1 cái dùng firmmware gốc, 1 cái dùng firmware clone, nhưng clone có lợi thế là ra đời sau nên hỗ trợ đến 4GB, còn gốc thì chỉ 2GB thôi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN