[DS] Pokemon Heart Gold / Soul Silver chính thức được công bố

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vhoanox

V.I.P Member
Heart Gold / Soul Silver nghe không hay lắm . Mới đầu tưởng Nintendo sẽ đặt tựa là Golden Sun / Silver Moon , nhưng chắc sợ nghe cái tên Golden Sun nhiều ngưới tự tử nên không dám :em34:

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
Yeahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!! :yahoo[1]: Giấc mơ của bao thế hệ pkmn trainer của chúng ta cuối cùng cũng đã trở thành sự thật! Bản G/S cuối cùng cũng đã tái sinh! :yahoo[1]: Ko thể diễn tả đc cảm giác lúc này, vừa xúc động vừa vui mừng, hix hix :myemo0104:

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
thế là bắt đầu 2 năm chờ đợi cho bản U chính thức xuất hiện :myemo0107:
thôi có làm là được rồi, cùng chờ nào :bye1[1]:

hy vọng kì này em crsist không bị bó bột như những bản trước :em29:

Megazero

Nấm nhỏ
He, trong đống Poke vẫn thix nhất cốt truyện 2 bản này :P hi vọng nó remake lun Crystal 1 thể :P Crystal đi lùng mấy nhóc huyền thoại dễ hơn :D

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Vài tấm ảnh trong game. Bwahahaha!!! ^^

Và một khúc trailer ngăn ngắn. Quay lại chứ hok phải Official trailer. ^^

[youtube]J8Mm75hxX7Q[/youtube]​

boyson5012

Anh Abra post nhanh quá, ko theo kịp :em19:
Có clip này rõ nét hơn đây :)
[YOUTUBE]xMOLqYCw0hs[/YOUTUBE]

Còn đây là clip đầy đủ của pokemon sunday :)
[YOUTUBE]y8kOTlMnWPE[/YOUTUBE]

Nhìn mấy lão mặc đồ Lucario với Chimchar bựa nhỉ :))

boyson5012

Những hình scan tiếp theo từ tạp chí corocoro :em36:

Mọi người cho hỏi làm thế nào để post mấy tấm ảnh dàn hàng ngang ra nhỉ, post thế này tốn chỗ quá :em04:

Rai.Nakami

eden or heaven?
sao ko phải Crist mà lại là con nhỏ nào mặt ngu thế :(
với cả trong pkmn đb thằng Gold trông ngầu lắm mà :(...
chờ bé Silver :(

Rai.Nakami

eden or heaven?
vì bản Crystal dùng character design theo truyện ( hay ngược lại ) mà, mẫu đó trông hi-tech, đẹp :))
silver là thằng hay con ko biết nữa :(
là con thì hay hơn, tsundere :(

boyson5012

Theo như pokemon đặc biệt do VN xuất bản thì Silver được cho giới tính là nữ nhưng thực sự theo nguyên bản của Nhật thì Silver thực ra là nam. Chỉ vì mái tóc dài mà mọi người lầm tưởng nó là nữ thôi. :em36:

Bản này nv đc design lại khác xưa hơi tiếc 1 chút nhưng có lẽ Nin ko muốn bản remake này y hệt như xưa gây nhàm chán (giống như FR/LG nv cũng thay đổi cách ăn mặc :) ). Gold ko còn cặp kính đeo trên mũ nữa, chán quá :((, cả pokegear cũng bị thay đổi nữa kìa :((

Rai.Nakami

eden or heaven?
nhưng bản FR/LG nó design Red, Green với Blue cool gần khóc luôn :(
trong mấy bản Pkm mình chơi thì bản này serious nhất :( lẽ ra char phải mature hơn :( trông như con nít thế này :((
thì thật Silver là nam, nhưng là nữ thì sẽ hay hơn, tăng hiệu quả cho truyện hơn, trước giờ Pokemon đâu có tsundere đâu :">

nhưng bản FR/LG nó design Red, Green với Blue cool gần khóc luôn :(
trong mấy bản Pkm mình chơi thì bản này serious nhất :( lẽ ra char phải mature hơn :( trông như con nít thế này :((
thì thật Silver là nam, nhưng là nữ thì sẽ hay hơn, tăng hiệu quả cho truyện hơn, trước giờ Pokemon đâu có tsundere đâu :">
Pkm là game Everyone mà bạn,là con nít thì nhìn giống con nít là đúng rồi :em38: ,với h mà tạo char mature thì làm mất fong cách hồi h của pkm mất :em05:
Thik Silver nam hay nữ thì mỗi ng` 1 wan điểm,còn riêng mình thì thik rival là nam vì 2 nam nó tăng tính cạnh tranh hơn :em16:
Ah` "tsundere" là j` zậy? Mình dốt ngoại ngữ lắm,ngoài E với V thì mình ko biết j` nữa hết =))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN