[DS] Thảo luận Pokémon Diamond & Pearl

Cửa hàng game Nintendo nShop

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
Có khả năng bạn chưa đánh hết mấy thằng trong Gym(3,4 đứa lận),đánh xong nếu nó còn kêu mình đi tìm thì vẫn còn trainer nên Leader kô chui ra.Sinnoh Underground thì vào ngôi nhà của Underground man trong Eterna City lấy Explorer Kit rồi ra đường vào mục Key Item kiếm Explorer Kit để xuống Underground.Nói chung là bạn hãy đánh tứ đại trước rồi hẵng xuống Underground đào hóa thạch.Mệt chết vì hóa thạch.:em35:
là sao nhẩy, là vô trong nhà underground man lấy cái explorer Kit rồi chạy ra ngoài đường, vô mục key item, rồi use cái explorer Kit, tự khắc nó xuống cái sinnoh underground hử :em26:

trungtu1441996

Nấm nhỏ
Có bác nào biết vì sao đã cắm băng GBA vào máy rùi mà vẫn kô tìm dc pokemon của bản đó nhỉ.Cắm Leaf Green thì tìm kô thấy Kakuna ở Eterna forest:em33:.Có ai giải thích giùm.(Cái này kô phải Pal Park)

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
xuống được đó rồi sao nữa nhỉ, đào kho báu sao, xuống đó em thấy mấy cái chớp chớp như ngôi sao tới đó thì bị đẩy ra

cho hỏi làm sao tôi cho cut vào con lửa rồi mà vẫn không chặt cây được để vào nhà trên cùng rồi athena citi vậy. Với lại ai biết vào gym mà chả gặp ai cả là sao

cho hỏi làm sao tôi cho cut vào con lửa rồi mà vẫn không chặt cây được để vào nhà trên cùng rồi athena citi vậy. Với lại ai biết vào gym mà chả gặp ai cả là sao
Vào Gym mà ko gặp ai do bạn phải đánh hết 4 trainer núp trong sau cây. Đánh hết Leader ra đánh rồi lên chỗ đó dùng cut

trungtu1441996

Nấm nhỏ
Có ai nhà ở Phu my Hung mà chơi pokemon pearl hay diamond mà có mấy cái event item thì hẹn địa điểm share cho mình với,chứ đợi event thì chắc Tết Maroc mất:em20:

Moi nguoi cho minh hoi chut minh vua danh thang tu dai thien vuong va lay dc nationdex nhung ma bay jo fai lam the nao moi den dc stark moutain voi ca may cai thanh pho tren goc ban? do nhi?
tien the chi gium minh cho^~ lay Marking Map Application luon( chang bit tru. so? pocketch j` j` do' la o? dau

trungtu1441996

Nấm nhỏ
Moi nguoi cho minh hoi chut minh vua danh thang tu dai thien vuong va lay dc nationdex nhung ma bay jo fai lam the nao moi den dc stark moutain voi ca may cai thanh pho tren goc ban? do nhi?
tien the chi gium minh cho^~ lay Marking Map Application luon( chang bit tru. so? pocketch j` j` do' la o? dau
Stark mountain thi cu di la toi thui,tu mo.Con Mảking Map thì lấy ở trụ sở poketch ở Jubilife,ke ben dai truyen hinh

cam on trungtu nha bat dc not may con legend con lai roi :D a` ma` con Lucario nghe moi nguoi bao max happiness la tien hoa nhung minh ko biet co n~ cach nao lam tang happiness ai biet chi gium lun nhe ^^

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN