[DS] Thảo luận Pokemon Platinum

Cửa hàng game Nintendo nShop

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
àh bà con cho hỏi cái Wii number dùng để làm gì và use ra sao có phải dùng để kết nối với game Wii PKMR ko ?

troy28790

Banned
oh my god bây giờ mới thấy rom nó
trời ơi lâu wa' ko lên nintendovn cập nhật tin tức
tuyệt vời
đợi cả năm rùi quá đã
há há há

Ultimate

Nấm nhỏ
Cho tớ hỏi muốn có mấy con phải tra de mới tiến hóa được thì có thể dùng cách nào nếu mình chỉ solo thui?Nếu dùng cheat thì là cheat gì?Platium U đã có cheat chưa?

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
Trét honey lên honey tree chờ bắt con AIMPOM, 6 tiếng :)), tối để máy ngủ chờ, sáng thức dậy thì hết pin =)),
tắt máy đi vẫn tính mà, cần gì phải để máy ;)

@ultimate: nếu xài giả lập thì hok trade đc =((, còn nếu ông dùng DS thì lên wifi tôi trade cho :em36:

espeon

V.I.P Member
Đúng lúc ra game thì các chú chuột cu-tê đã nhào ra cắn đứt đôi cái dây sạc DS của mình =((

Đang luyện Grotle, phát hiện ra combo Curse + Quick Claw khá là kinh hoàng =))

hix tiêu rồi vào game ko được nó báo lỗi disk error trong khi load, hình như là ttdsmenu cũ nên ko cho chạy game mới này, ai có ver mới của ttds ko cho tớ xin để cài vào có thể chơi pokemon platinum với.

gameboy89

V.I.P Member

gameboy89

V.I.P Member
He Giống minhd cũng luyện Grotle cho hold quickclaw , cái này hình như thêm lượt đánh hay sao y' nhỉ , thấy toàn đc đánh 2 lượt :)) , hum nay bắt đc Ralts hay wa' :D , bản D/P ngại dùng pokeradar bản này có luôn :D !

Ah còn 1 điều tại sao mình chơi pkm plantium , đi xe đạp hình nó cứ giật giật nhỉ như kiểu lag mạng ý :-? có ai bị giống mình hok , khác phục thế nào đây :| ,
Mà thấy trên romu thấy rom có 31.6 MB xem trên máy tận 128 :)) file nén sao :-?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN