DSi firmware update! [1.4.5U]

Cửa hàng game Nintendo nShop

Sao không ai vào thảo luận hết vậy , không biết cuối cùng thì akaio team có up cái fix firmwear không nữa , Nếu ra các bạn nhớ nhắn mình nhá , Face của mình: Hoắc Vĩ Hồng ( Hình con Oshawott ấy nhá)

Vậy các bác không cách nào cứu em à, sao bác biết được nó không ra nữa bác cho em địa chỉ em vào em đọc với . Các bác ráng seach giùm em còn cách cứu không hay đó chỉ là đồn nhảm

Ặc, chết tui , à em mới có thêm thông tin này bác , mi mi game nó bảo là hiện tại như bác nói đấy nhưng vẫn phải chờ xem nhưng theo nghĩ nếu là vậy thì phải bổ thẻ ra làm à vai~ nhỉ

8163264128

Thành viên lâu năm
ừa bác gì ơi em nghĩ nếu như r4 không bị ảnh hưởng phần cứng tại sao acekard lại bị , thằng r4 vẫn ung dung nhưng ak lại bị tức thiệt,
R4 nó "mới" hơn. AK là cái thẻ sống lâu nhất rồi, phần cứng cũ nhất. Thế mà trụ được một đống update.
Với lại AK là sản phẩm giá rẻ.
Oh vậy mua thẻ mới à , bác chỉ cho em một thẻ dùng ngon trên dsi đi, rẻ thôi nhé em mua cái thẻ này hết ngân sách rồi, Sao mi mi game nó hok cho đổi ngộ ta
R4i DSN hoặc SCDS2.

Bác ơi MiMi vẫn không cho đổi bác chỉ em mánh nói chuyện đi tính em thẳng như ruột ngựa vậy nói người ta không cho đổi với lại em không khôn ngoan như dân thành phố mấy bác. Mấy bác giúp em với , giúp một vé với , em đã chấp nhận đổi sẽ bù tiền nhưng lại không dc nhưng nói thiệt các bác đừng cười em gom hết tiền tết mua rồi đấy.
~X(

8163264128

Thành viên lâu năm
Thanks nhá , còn buồn vụ acekard không xài được mà không cho đồi , đã lúc mua nói trước fw mình là 1.4.5 mà nó vẫn đưa mình cái thẻ này đấy
Sặc. Nhân viên kiểu gì vậy?
Hay nó nhầm fw DSi vơi 3DS :))
Bác ơi **** vẫn không cho đổi bác chỉ em mánh nói chuyện đi tính em thẳng như ruột ngựa vậy nói người ta không cho đổi với lại em không khôn ngoan như dân thành phố mấy bác. Mấy bác giúp em với , giúp một vé với , em đã chấp nhận đổi sẽ bù tiền nhưng lại không dc nhưng nói thiệt các bác đừng cười em gom hết tiền tết mua rồi đấy.
~X(
Cái này mình chịu. Ko phải dân buôn bán mà cũng chẳng phải loại người kì kèo :P

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN