Toàn Quốc DSL 650k, dsl mod gba, r4i 3ds......

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ok bác, mà chổ em bán cái acekard 2i cơ, compatible hơn R4 vs nhiều chức năng hơn ;)). (R4i thì k biết có khác gì ko). Cùng lắm là 2 ngày nữa em có điểm à :)

@trantrung: thấy topic cậu cần mua minisd cho gba mà =='. Nếu muốn chơi gba thì mua PSP là ok đấy, giả lập tốt, còn dc chơi cả game PSP (Ps1, NES, SNES, GBC,GC, NEOGEO.....) và còn chức năng mà GBA k có (có nhưng cùi) là savestate ;)) Mình đang xài mình biết mà. Mua thì mua 2k vì RAM nó 64MB (hơn 1k có 32MB rất cần cho emu). Giá tầm 1-1m5 tùy người :D

Ok bác, mà chổ em bán cái acekard 2i cơ, compatible hơn R4 vs nhiều chức năng hơn ;)). (R4i thì k biết có khác gì ko). Cùng lắm là 2 ngày nữa em có điểm à :)

@trantrung: thấy topic cậu cần mua minisd cho gba mà =='. Nếu muốn chơi gba thì mua PSP là ok đấy, giả lập tốt, còn dc chơi cả game PSP (Ps1, NES, SNES, GBC,GC, NEOGEO.....) và còn chức năng mà GBA k có (có nhưng cùi) là savestate ;)) Mình đang xài mình biết mà. Mua thì mua 2k vì RAM nó 64MB (hơn 1k có 32MB rất cần cho emu). Giá tầm 1-1m5 tùy người :D
hì nhưng chơi game GBA trên chính GBA nó vẫn hơn mà.

@^ Cái đấy cũng đúng :)). Hồi xưa có cái sp 4 đèn nè, mà bán đi để mua cái thẻ nhớ cho PSP =)) (Cách đây hơn 2 năm mà mình bán có 450k kèm vài băng, giờ nghĩ lại thấy bán rẻ wá :))).
Mua ds cũng cùng tư tưởng đó, DS mà giả lập thì thấy thiếu nhiều thứ quan trọng :))

chickentqd

Nấm bình thường
@^ Cái đấy cũng đúng :)). Hồi xưa có cái sp 4 đèn nè, mà bán đi để mua cái thẻ nhớ cho PSP =)) (Cách đây hơn 2 năm mà mình bán có 450k kèm vài băng, giờ nghĩ lại thấy bán rẻ wá :))).
Mua ds cũng cùng tư tưởng đó, DS mà giả lập thì thấy thiếu nhiều thứ quan trọng :))
máy mình giờ có thêm acekard 2i r nhé, bạn mua kèm thì combo 800k , mua về lắp thẻ nhớ là chiến thôi

:))) mình mà bạn, ko chơi hang fake nhé :)))))
Nếu lấy thì em lấy máy thôi nha bác, tại cũng lỡ nói sẽ thanh lý dùm cậu dưới VT cái FC rồi, thấy để cả tháng k ai mua cũng tội nghiệp bác ạ :D (vs lại hàng fullbox ;))

btw, bác có hình cục sạc k, em thấy sao ai bán cũng k bao giờ chụp hình pk ấy nhỉ, trong khi pk quan trọng hơn cả cái máy =='

Bác chủ thớt cho em đặt gạch cái DSL tới thứ 2 dc không. Hôm nay em k đi gửi dc, CN thì nó k làm rồi =='.
Btw, chụp em thêm tấm full máy pk hết nha :D, xem hàng trc khi mua coi đúng k ;))

chickentqd

Nấm bình thường
:))) chảy gì chứ, mình dùng suôt mà, mà bạn sai r, có hàng 110 v nó cũng 2 chân thôi, bạn thích sạc 110v thì mình cũng có nhé, tùy bạn thôi

Thớt có cho mình đặt con dsl màu xanh nhé. Với lại cái R43ds cũng xài đc cho con dsl này phải ko? Nếu vậy mình mua cùng máy luôn. Đặt gạch cho mình tới mai nhé.

chickentqd

Nấm bình thường
Thớt có cho mình đặt con dsl màu xanh nhé. Với lại cái R43ds cũng xài đc cho con dsl này phải ko? Nếu vậy mình mua cùng máy luôn. Đặt gạch cho mình tới mai nhé.
màu xanh thì vẫn còn nhưng cái bản lề bên trái trong ảnh bọ vỡ và mình đã dán lại r nhé, còn lại bình thường, nhưng r43ds mình bán r nhé :))) còn cái akecard thôi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN