DSTT / DSTTi FW Wood 1.25

Cửa hàng game Nintendo nShop

cho em hỏi dstt có tích hợp sẳn dldi ko hay phải cài vào?có cách nào nghe nhạc xem phim trên dstt ngoài moonshell ko?nghe người ta nói dsm nghe nhạc hay hơn dpg ai có chương trình convert cho em xin

Huydinh83

Siêu Admin
nói ngụy trang nghe đã quá mà làm sao =( cùng lắm là đi mua cái võ mới thay vô (tỉ lệ banh máy 80%) nên đành chịu thui (đó là pm thằng bán oder màu đen rùi đó)
đâu có phước tạp vậy, mua chai sơn đen giá 15 ngàn xịt lên cái cục rung với cái ttds hoặc khéo tay hơn thì mua 3 ngàn decal đen về dán lại là ok ngay. Mình làm theo cách thứ 2

có ai bít cách làm cho TTDS nghe nhac dc thì chỉ mình nha.mình đã bỏ mốnhell vào cái thẻ nhớ rùi mà ko thấy chương trình mốnhell ai bit chỉ mình với

có ai bít cách làm cho TTDS nghe nhac dc thì chỉ mình nha.mình đã bỏ mốnhell vào cái thẻ nhớ rùi mà ko thấy chương trình mốnhell ai bit chỉ mình với
bạn bỏ như thế nào vậy :-??
theo mình nhớ thì khi giải nén file moonshell tải trên mạng về thì có 1 file là setup.exe, khi bạn chạy nó thì nó hiện 1 cái bản chọn ổ đĩa thì bạn chọn cái thẻ nhớ của mình. Rùi sau đó zô phần config của nó, bên phải có 1 danh sách các flashcard, bạn bấm nút "all clear" trước, rùi check vào ô có tên flash card mình dùng, ở đây là bạn xài TTDS nên chọn "R4TF..." là ok, rùi bạn bấm nút setup, đợi 1 hồi nó chạy xong rùi tháo thẻ ra gắn zô DS mà xài thui :em24:

ở đây có bảng so sanh R4, M3 với DSTT nà mọi ng, xem ra DSTT nhỉnh hơn R4 thì phải

http://www.gadgetgear.com.au/product_info.php?products_id=3336
mình cũng đang xài TTDS nà, công nhận nó tốt thiệt, load game tốc độ nhanh hơn R4 nhìu :em41:, giao diện cũng pro hơn (cái này phải kím skin/theme cho nó mới thấy chứ cái defause cùi wá :em08:)

cho hỏi cái,tui sài TTDS,hôm qua xóa game chép game khác vào ko nhớ là lỡ xóa nhầm cái dzi2:em04:,mà bật máy lên thì thấy TTDS-loading,còn lại ko thấy icon game:myemo0104:,chỉ dùm cách khắc phục,tks

làm sao để thoát ra màn hình menu khi đang chơi game
trước khi vào game bạn vào cái option của TTDS rùi check cái Default reset cho nó thành on rùi zô game khi đang chơi thì bạn bấm L+R+A+B+X+Y là thoát ra menu ngay ý mà, còn mún chọn cho từng game thì chọn đến game đó rùi bấm select rùi chọt chức năng softreset thành on là ok (:|

cho hỏi cái,tui sài TTDS,hôm qua xóa game chép game khác vào ko nhớ là lỡ xóa nhầm cái dzi2:em04:,mà bật máy lên thì thấy TTDS-loading,còn lại ko thấy icon game:myemo0104:,chỉ dùm cách khắc phục,tks
bạn tải cái new này zìa ngen, nó vừa fix cái lỗi "thank" trong game final fatasy lun đó
bạn giải nén ra rùi chép tất vào thẻ nhớ rùi...enjoy playing :serenade[1]:

@Pikachu: có thể bạn nói đúng, nhưng vấn đề là mình mua cách đây có 5 ngày (mình mua ngày 09/01/2008) thì có vẻ card bản cũ bản mới không đúng lắm. Chiều nay mình sẽ lên nói chuyện với rồii xem sao!
bác mua ở đâu vậy? kết quả nói chuyện thế nào rồi?

Mình vẫn ko thoát ra được nó hiện ra 1 cái Background màu xanh da trời và ghi linh tinh lên nó cái gì đó mà : Not adapter support với cả Reset version 0.0 =>>>>>>>> Bó tay luôn ko làm gì được nữa zzzzzz
Ai bik giúp mình với

Mình vẫn ko thoát ra được nó hiện ra 1 cái Background màu xanh da trời và ghi linh tinh lên nó cái gì đó mà : Not adapter support với cả Reset version 0.0 =>>>>>>>> Bó tay luôn ko làm gì được nữa zzzzzz
Ai bik giúp mình với
tốt nhất là tắt máy rùi mở lại, mấy cái homebrew ít có soft nào hỗ trợ reset lắm o:-)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN