Error #003

Cửa hàng game Nintendo nShop

fly_us

Nấm bình thường
đã nói ở trên, nếu đã cài cIOSCORP hay nói cách khác là có thể chơi game trực tiếp bằng Disc Channel chứ ko phải thông qua loader thì còn 1 ít hy vọng dù không phải là 100% fix được. Còn đã bị rồi thì không check được nữa.

Ngoài ra thì sớm nhất là phải chờ firmware mới thì mới có hy vọng.

Kiếm đâu ra tay gamecube với savemii mà fix bh :-< xgame cũng vô trách nhiệm qá, cứ đến hỏi bảo tháng sau sẽ sửa đc, 2 tháng sau hỏi vẫn y nguyên câu trả lời @.@

Minh` gửi mua save mii rồi nhg chưa có ng` gửi về, chắc phải t7 mới có :-<
tay gc ở Vn thì kiếm ở đâu vậy bạn, mình hỏi mua nh` rồi mà k thấy ai có, nếu bạn biết chỗ nào thì chỉ mình nhẻ.
Khổ quá ra bn game mới rồi mà vẫn ngồi nhìn em nó đắp chiếu :(

HU hu hu.

Cho em hỏi đã fix được #003 chưa ah? Em vừa lôi về được 1 ngày, chưa kịp làm gì thì ông bạn em lôi ra setup rồi update(máy ổng là Japan) thế là máy em die rồi. Korea ah.

Dùng máy của Nhật thì khác gì với máy của Hàn ah? Chả lẽ em lại phải móc túi thêm một con từ Nhật nữa hay sao. Hu hu hu. Kêu trời có thấu cho chăng.

HU hu hu.

Cho em hỏi đã fix được #003 chưa ah? Em vừa lôi về được 1 ngày, chưa kịp làm gì thì ông bạn em lôi ra setup rồi update(máy ổng là Japan) thế là máy em die rồi. Korea ah.

Dùng máy của Nhật thì khác gì với máy của Hàn ah? Chả lẽ em lại phải móc túi thêm một con từ Nhật nữa hay sao. Hu hu hu. Kêu trời có thấu cho chăng.
Máy hệ Nhật up lên 4.3 bh cũng chả bị làm sao cả
Hệ Hàn là 003 ngay bạn ạ, chỉ có nước thay Main thôi

Ôi mình khuyên bạn nên đi thay cái main đi ! 003 là ko có cách sửa nào nữa đâu ! nếu ko thay thì xếp hộp bán ve chai là vừa ! thay main là 1tr9 đó

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN