3DS Fantasy Life - Sống như cách mình muốn

Cửa hàng game Nintendo nShop

mình xác đinh là sẽ mua và nap rồi nhưng thấy ko thoải mái thôi, ko dám chơi fire ember là vì số dlc ngang tiền mua game rồi đấy. Mình ko khoái vụ digital lắm nên chắc ít khi đụng vào, băng vật lý vẫn hơn. tư dưng thấy người ta chơi mình ngồi nhìn thì ai mà chiu đc

shinshin

Nấm nhỏ
Cách làm ăn bên đó đã quen với kiểu ra bản chính, sau đó ra bản mở rộng rồi. Mình cũng không thích kiểu chừa DLC lại như vầy, thà ra bản Full rồi đắt hơn cũng OK. Còn may nó có sẵn tính năng online chứ ko cần phải mua hay update.
Thôi thì cứ hài lòng với việc clear 100% game có sẵn đi, ko fải ai cũng bỏ tiền ra mua DLC đâu.

Cách làm ăn bên đó đã quen với kiểu ra bản chính, sau đó ra bản mở rộng rồi. Mình cũng không thích kiểu chừa DLC lại như vầy, thà ra bản Full rồi đắt hơn cũng OK. Còn may nó có sẵn tính năng online chứ ko cần phải mua hay update.
Thôi thì cứ hài lòng với việc clear 100% game có sẵn đi, ko fải ai cũng bỏ tiền ra mua DLC đâu.
cũng biết làm sao được, bên đó mua game chắc rẻ như mớ rau, mua một lúc 2 3 cái còn được, tại mình nghèo ít kinh phí nên phải chịu thôi :((

giống như 40$ bên đó là 400k bên mình nhưng mà tiếc là người ta lại đem giá 40$ qua mình chứ ko phải lấy giá 400k bên mình :))
400k còn đắt với nó ý, chỉ 40k thôi bác, sự thật phũ phàng lắm mong kiếp sau em đẻ ở mỹ thôi. Có nên mua animal crosing tầm này ko mấy bác, đợi dài cổ fatasy săp ko chịu nổi

shinshin

Nấm nhỏ
Có ai biết vì sao tới giờ chưa ai bán băng game không, đợi chờ mệt mỏi quá xá =)).
Ai down digital rồi cho vài cảm nhận đỡ thèm đi.

Có ai biết vì sao tới giờ chưa ai bán băng game không, đợi chờ mệt mỏi quá xá =)).
Ai down digital rồi cho vài cảm nhận đỡ thèm đi.
nShop nói khoảng tuần sau sẽ có bác ạ :x, mà dù bác có order amazon hay play-asia từ tuần trước thì cũng phải 2 tuần mới về vn, nên nếu bác không muốn quất digital thì phải lót dép hóng thôi :)). Bên US xài digital thì còn được, chứ ở vn xài digital mà máy có mệnh hệ chi là xong luôn, nintendo support hơi bị mệt :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN