3DS Fire Emblem: Awakening

Cửa hàng game Nintendo nShop

LethalRedArmy

Nấm bình thường
Cứ mỗi nhân vật mới thế này thì phải tốn khoảng 95k VND. Cho khoảng 1 chục người là bằng tiền mua 1 game.:bee:
Vụ DLC này công nhận hay thật.:bee:

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Bản DLC tiếp theo sẽ có Celice từ Fire Emblem: Seisen no Keifu được bán ra từ ngày 27/5 với giá 400 Yên. Ngoài ra còn một bản DLC Silver Card giá 300 Yên có từ ngày 24/5 để nhận Silver Card cùng những món đồ khác. Đương nhiên cũng có map đặc biệt đi kèm.

honquoc

Thành viên lâu năm
fire emblem hòi đó tới giờ có pah1t hành cho hệ máy nào khác ko phải hệ máy của Nin ko vậy , lêm mạng kiếm thấy psp cũng có mà ko thấy hình game rõ ràng ??

npduy8888

Nấm bình thường
fire emblem hòi đó tới giờ có pah1t hành cho hệ máy nào khác ko phải hệ máy của Nin ko vậy , lêm mạng kiếm thấy psp cũng có mà ko thấy hình game rõ ràng ??
Không Fire Emble là hàng độc quyền của Nintendo do Intelligent Systems Co., Ltd thuộc Nintendo phát triển, nếu có trên psp thì là giả lập của GBA mà có thôi. Chứ Fire emblem là game thuộc về Nintendo

http://en.wikipedia.org/wiki/Fire_Emblem

honquoc

Thành viên lâu năm
vậy là ko có hệ máy nào có hết phải ko chỉ có những hệ máy của Nin mới co thôi phải ko.Có người nói ps1 cũng có ?
Thanks

Mario

Thành viên lâu năm
PS1 có một bản, nhưng ko thuộc dòng Fire Emblem, đó chính là Tearing Saga: Yuthna Heroes Saga tạm dịch là Anh Hùng Chiến Ký, và với cái tên địa phương thật quen thuộc ở Việt Nam để tìm mua đĩa là Mộc Đế 6 ở shop game, nhưng cái tên được các game thủ biết đến nghe hay hơn là "Giọt Lệ Chiến Binh"...

Sỡ dĩ nhiều người vẫn gọi và lầm tưởng bản này là Mộc Đế là bởi vì Tearing Saga có gameplay hoàn toàn tương tự như dòng Fire Emblem. Tearing Saga do hãng EnterBrain phát hành trên hệ máy PlayStation vào ngày 24-05-2001. Game do Tirnanog Inc phát triển và do Hirota Mayumi thiết kế nhân vật. Đây cũng là người thiết kế nhân vật cho Fire Emblem Thrakia 776 (phần 5). Tirnanog là hãng được thành lập bởi Kaga Shouzou, cha đẻ của loạt game Fire Emblem.Tilnanog cũng là tên một lâu đài trong Fire Emblem Seisen no Keifu (phần 4).

Và Tearing Saga còn có phần tiếp theo trên PS2 có tên gọi là Berwick Saga.

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Fire Emblem: Awakening sẽ phát hành bản tiếng Anh tại thị trường Bắc Mỹ. Điều này đã được Reggie nói với các phóng viên tại E3 2012. Ngay sau đó twitter của Nintendo of America đã chính thức xác nhận điều này. ^^

DraconKing

Nấm nhỏ
^ cho bác nhòm lại cái áo choàng ngắn cũn đằng sau không thèm tính, chứ "tấm vải che thân" kia mà tính làm áo được thì em chịu :bleh[1]:. btw, em chỉ nói em ý không có áo chứ có bảo không có quần đâu, bác toàn nghĩ bậy à hí hí :">

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
^ vẫn còn bự hơn cái bikini mà bác. Bikini gọi là áo được thì cái này cũng vậy chớ....:)) Cái quần thì mình chịu, là do mình đen tối. =))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN