Gameboy Family collection

Cửa hàng game Nintendo nShop

banh_he90

Nấm bình thường
Cho mình ké chút xíu. Tất cả những món của mình đều mang trên mình những vết tích lịch sử, cũng có thể nói là rác của thiên hạ, nhưng với mình như vậy là đủ :) Còn một cái GBA SP Classic NES nhưng mà màn hình có lớp dán phụ, theo thời gian nó bị loang lỗ, buồn không up lên :(
Gameboy light mình cũng không tìm được, chắc phải làm một chuyến lên Ebay.

Mê mấy cái băng GB Pokemon, mình chỉ thích Pokemon Gen 1 thôi!

banh_he90

Nấm bình thường
Hehehe, ko hề anh à! Hàng hồi xưa ốc nó như vậy đó, mấy cuốn NES cũng có cuốn có ốc như vậy mà!

Tunny

Nấm nhỏ
Cái máy gba màu vàng của em, hôm đó anh chê không có nắp pin zin nên không lấy vì cái bộ plug-in vào của nó là hàng Tàu, giá trị không thể nào bằng cái nắp zin. Ai dè nó đối với em quý hiếm như vậy :bleh[1]:

kysi_langthang

Nấm nhỏ
uh mình còn giữ lúc trước còn cái sega dream cast với 2 snes japan và N64 Pikachu kia híc một ngày đi học về tự nhiên thấy ko còn nữa hỏi ra mẹ mình đem đi bán ve chai hết để chật nhà tiếc ghê luôn băng snes cả thùng =(( giờ còn mỗi cái này muốn đưa cho những bạn thích sưu tầm thui hì hì.Có dịp mình muôn lên chiêm ngưỡng bộ sưu tập của bạn luôn hì hì :shake:

banh_he90

Nấm bình thường
uh mình còn giữ lúc trước còn cái sega dream cast với 2 snes japan và N64 Pikachu kia híc một ngày đi học về tự nhiên thấy ko còn nữa hỏi ra mẹ mình đem đi bán ve chai hết để chật nhà tiếc ghê luôn băng snes cả thùng =(( giờ còn mỗi cái này muốn đưa cho những bạn thích sưu tầm thui hì hì.Có dịp mình muôn lên chiêm ngưỡng bộ sưu tập của bạn luôn hì hì :shake:
Okie, nhà mình luôn rộng cửa tiếp đón! Thật sự là tiếc cho máy N64 Pikachu và đống băng SNES :((, dreamcast mình còn đây, muốn chơi game gì thì cứ burn rồi lên chơi thôi!

Mario

Thành viên lâu năm
Hưởng ứng cùng mọi người nào :sorry[1]:

Gameboy Matrix cùng băng Tetris siêu mới

Gameboy Color và băng Mario Bros trong suốt

2 chiếc máy Gameboy này chỉ cần cắm 2 cuốn đó thì quá đủ rùi, chơi hoài ko bit chán \m/

banh_he90

Nấm bình thường
2 chiếc máy Gameboy này chỉ cần cắm 2 cuốn đó thì quá đủ rùi, chơi hoài ko bit chán \m/
2 cuốn Super Mario Land và Super Mario Land 2: Golden Coins cũng có gameplay hay tuyệt. Trong khi hầu hết những game trên GB đều có tốc độ di chuyển của nhân vật rất chậm (Castlevania, Ninja rùa, Song Long,...) nhưng tốc độ di chuyển của Mario vẫn ngang ngửa trên NES, tạo cho người chơi cảm giác thoải mái, không ức chế vì cảm giác bị trễ chuyển động.

P/S: Tui cũng thích GBC trong suốt nhưng tui thây trắng trong suốt là đẹp nhất! :x

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN