Gamecube - Game ISO Collection

Cửa hàng game Nintendo nShop

Anh lemonadess tìm dùm em cái link torent của pikmin 1 hoặc 2 hệ us mà burn và chơi ok dc khong? em kiem may cai toàn hỏng ! mấy cái trên anh đưa toàn hệ pal ko chơi dc trên wii jp

bạn có game Megaman Network Transmission Commercial ko? nếu có thì bạn có thể up lên mediafire hoặc Megaupload được ko?

à game Harvest Moon Another Wonderful Life bạn có thể up lại lên host khác được ko vì tải ở Sendspace khó quá, cứ bị full hoài.

lemonadess

Banned
Anh lemonadess tìm dùm em cái link torent của pikmin 1 hoặc 2 hệ us mà burn và chơi ok dc khong? em kiem may cai toàn hỏng ! mấy cái trên anh đưa toàn hệ pal ko chơi dc trên wii jp
Có 2 game Pikmin hệ USA đây. Link torrent hết nha.

Pikmin 1
Pikmin 2

bạn có game Megaman Network Transmission Commercial ko? nếu có thì bạn có thể up lên mediafire hoặc Megaupload được ko?

à game Harvest Moon Another Wonderful Life bạn có thể up lại lên host khác được ko vì tải ở Sendspace khó quá, cứ bị full hoài.
Harvest Moon Another Wonderful Life của bạn có link torrent ở đây. Chỉ có 180 MB thôi, download cũng không lâu lắm đâu. Chịu khó nha.

Megaman Network Transmission Commercial (link torrent)

huhu site đó đòi reg mới cho down mà nó max user rồi, ko cho đăng kí nữa :(( bạn có thể down 2 file torrent đó rồi up lên đâu đó cho mình được ko?

mà thanks bạn nha tải torrent là mình thích nhất rồi ^^

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Em tìm giúp anh HM A Wonderful life hệ US được không. Anh tìm chỉ thấy bản Another wonderful life thôi (ko thích chơi char nữ cho lắm :) )

torent mà down 90-100 kb/s thì có bất thường không nhỉ ? hic em down gần xong cúp điện giờ down lại speed nó có 0.5-1.6 kb/s à .có cách nào down nhanh hơn hông ?

lemonadess kiếm hộ mình cái king athur+superman return được không,torrent cũng được nhưng mà còn người seed ấy nhá,nếu không RP cũng được

Mấy anh cho em hỏi, down game về rồi burn ra mini DVD dưới dạng data bình thương hả ?Hay phải dùng chương trình gì để burn, tại em có mấy dish game cube bỏ vào pc nó không đọc đươc mà báo không nhận được kiểu format của đĩa, em xin cám ơn.
Tiện thể cho em xin game: paper mario link trực tiếp hay torent tốt tốt cũng được,em xin cám ơn.

fly_us

Nấm bình thường
file ISO thì đơn giản nhất là dùng ImgBurn mà burn, cứ bấm phím phải chọn Burn with ImgBurn là xong.

Là sao mình không hiểu bạn ơi, mình nhấn phải chuột có thấy bủn gi đâu, mà nhấn phải chuột vào thư mục có chứa các file con bên trong hay chọn tất cả rồi nhấn phải chuột, hay bạn cho mình so phone mình gọi hỏi cho dễ, có gì nhắn wa yahoo cho mình cũng được: lam_macar, mình sẽ ll nhé, cám ơn bạn.
Ah còn hệ pal với ntsc có gì khác không ?

lemonadess check lại Metal gear solid twin snakes dùm, có 48 part mà down đc 47 part, còn cài link part 48 ko tồn tại, xem kỹ lại xem cái link cuối cùng thấy thiếu hẳn một ký tự so với các link còn lại. Sửa lại link cho mình down nốt part 48 đi.

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
This message has been deleted by lemonadess. Lý do: đã có rồi

Bạn kiểm tra lại xem phải không :) Nếu ko phải mình sẽ phục hồi lại cho bạn :)

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Chắc có sự nhầm lẫn nào của mod thôi đấy bạn ơi, đừng giận như vậy. Mình phục hồi lại cho bạn rồi. Ở đây ai làm việc hay đóng góp cũng chỉ vì yêu thích thôi chứ chẳng ham hố gì thanks đâu :) Mod delete cũng do nhầm lẫn bài trùng thôi, lemon làm vậy để dễ quản lý bài nên bạn thông cảm cho. Chúc bạn vui vẻ và tiếp tục post share cho ae.

fly_us

Nấm bình thường
Mã:
The file you are trying to access is temporarily unavailable.
Nghĩa là server đó đang ngưng hoạt động 1 lúc, bữa sau quay lại là được.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN