[GBA] Thảo luận Pokémon Fire red & Leaf green

Cửa hàng game Nintendo nShop

à mấy bạn chỉ cho mình bản hack pokemon leafgreen và cách sử dụng với à chỉ luôn mình cách dơn pokemon diamond với chứ mình dơn phiên bản nào đó mà save ko đc

hack có thể bắt đc mấy con pokemon và hack chiêu đó còn chỉ cho mình cách dơn phiên bản pokemon diamond với chứ chương trình của mình bị lỗi rùi

down pkm diamond thì bạn vào trang romulation.net đăng kí thành viên rồi down pkm về thôi còn hack thì mình chưa thử nên chưa biết

mấy bạn có biết chương trình giả lập để chơi 1986_Pokemon_Emerald_USA_GBA-TRM ko chỉ mình với mình mới down về nhưng ko có chương trình để chơi

Vào đây để tìm hiểu thêm thông tin nhé bạn. Ko thì bạn search Google với từ khoá VBALink cũng đươc :D
P/S: Lần sau có gì search trước hãy hỏi bạn nhé ^^

mình vào trang web mấy bạn chỉ để down pokemon diamond mình đã đăng kí rùi nhưng vào down thì nó bắt nhập code là sao hay là mấy bạn gởi chương trình đó vào nick chat của mình nha và có luon chương trình giả lập nick mình là chubephuthuy_6315

sao tui danh E4 xong roi zo danh thang green sau do ve nuoc lun zay

sao tui danh E4 xong roi zo danh thang green sau do ve nuoc lun zay
co cach nao choi tiep ko may ban:((

wow_wow

Thành viên lâu năm
Bình thường thì chưa về nước đâu
Chắc do rom bị lỗi
Bạn down bản rom v1.1 thì phải :-? Thì chơi típ dc :D

espeon

V.I.P Member
Là một loại virus giúp pokemon bị nhiễm phát triển mạnh hơn bình thường và có thể lây lan sang các pokemon khác cùng team.

Nhưng tỉ lệ gặp Pokerus là rất nhỏ :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN