Giả lập Gamecube đây !!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trọng Tuấn

Nấm nhỏ
Ra tiệm net Start Internet có máy vô được plugin DolphinKB/360pad, game chạy rất tốt, 60 fps, lâu lâu đang chơi tự nhiên âm thanh tắt :)
@ Tiểu-Bảo: đây là giả lập Gamecube mà?

EvilBoys1996

Nấm bình thường
@Heo sieu tang trong: Bạn sướng thế, mình còn không hiện hình cơ :((
Không hiểu là do bản game lỗi hay gì
Mà bạn chơi bản Zelda nào thế, nếu là bản Wind Waker thì cho mình xin link down nhé :(

Trọng Tuấn

Nấm nhỏ

hức hức !! em bị thế này đây! hức hức, kiếm khắp nơi trên google tải OpenGL mới mà không thấy :((
FPS chạy ngon cơm mà thế đấy!! thật là đâu khổ quá huhu hu :(( ai biết thì làm ơn... huhu, Đau khổ quá .... :((

Trọng Tuấn

Nấm nhỏ
Help! Em xài bản 4434 nhưng chạy rất ngon, nhưng xài bản 49xx, 5xxx thì tự nhiên chỉ 30 FPS, chỉnh cofig y chang bản cũ, chả nhẽ bản cũ tốt hơn bản mới?

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Hơ có ai có link download Dolphin không, tớ tìm đc cái link nhưng nó cứ nói ji ji đó cũng chả hiểu nữa :em27: Nó đòi hỏi phải có WinXp mới xài đc, trong khi cái máy của tớ là Win7, hiện đại quá cho nên chạy không có đc :em21: Đang cần để chơi trò Zelda : wind Waker đây :(

Zephyr

Nấm bình thường
Hôm qua down cái Zelda Wind Walker về , lúc giải nén ra thế quái nào mà nó lại là 1 file rar chứ ko phải iso . Rồi giải ra ko được :| tức quá :|

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Hơ có ai có link download Dolphin không, tớ tìm đc cái link nhưng nó cứ nói ji ji đó cũng chả hiểu nữa :em27: Nó đòi hỏi phải có WinXp mới xài đc, trong khi cái máy của tớ là Win7, hiện đại quá cho nên chạy không có đc :em21: Đang cần để chơi trò Zelda : wind Waker đây :(
http://www.mediafire.com/?jidwj0euygn

Bản mới nhất đấy :em17:

@Zephyr: Thì cấu trúc file ISO của GameCube có giống như trong PC đâu mà đòi mở được :em17: . Hình như phải mount rồi xài dolphin chơi thì phải :em17:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN