Giả lập ipod trên ds

Cửa hàng game Nintendo nShop

@kasumi: down bang cai duong link tren Nintendovn y. Ban cu copy vao roi chay *.nds thoi (neu dung cac loai nhu R4). Dua cac file MP3 cung chung 1 folder voi gia lap Ipod.

sao minh nghe nhạc dạng mp3 lời việt ko dc vậy, nó chạy nhạc khúc đầu rồi đến lời thì nó dựt dựt xong nó chạy nhạc lại từ đầu, tùy bài nữa bài dc bài ko, mặc dù mình nghe trên PC vẫn bình thường. ai giúp mình với. Hay bạn nào có phần êm nào kác để nghe nhạc hem.

Unicorn9x bạn nói bản cũ là bản nào vậy, cho mình link dc hem

Unicorn9x

Nấm nhỏ
qua box homebrew các ct của moonlight kím cái moonshell down dzìa mà xài! cái này chỉ cho đẹp với đi khoe thoai chứ nghe nhạc chất lượng kém!

chịu thôi moonshell mình ko sài dc, nó bảo phải đánh dấu check trong bản setup vào loại card mình sử dụng mình sài Fire card ko thấy ko trong list, nên mở ra đến phần starting thì đơ máy(ko biết phải vAY hem).

chịu thôi moonshell mình ko sài dc, nó bảo phải đánh dấu check trong bản setup vào loại card mình sử dụng mình sài Fire card ko thấy ko trong list, nên mở ra đến phần starting thì đơ máy(ko biết phải vAY hem).
BẠN CỨ CHECK HẾT ,SAU ĐÓ VÀO XÓA HẾT CHỪA LẠI CÁI ___BOOTS.NDS VỚI CÁI THƯ MỤC MOONSHELL

lightning

Nấm nhỏ
Tình hình là cái soft Ipod 1.02 mình vẫn sài trước đây giờ không nhận diện được các dạng nhạc có đuôi wma nữa, mở lên chỉ còn thấy và chơi được nhạc mp3 thôi . Dù đã xóa đi chép lại soft này nhưng vẫn vậy (khả năng không phải do lỗi soft). Có cậu nào giải thích được cho mình hiện tượng này không ?

Tình hình là cái soft Ipod 1.02 mình vẫn sài trước đây giờ không nhận diện được các dạng nhạc có đuôi wma nữa, mở lên chỉ còn thấy và chơi được nhạc mp3 thôi . Dù đã xóa đi chép lại soft này nhưng vẫn vậy (khả năng không phải do lỗi soft). Có cậu nào giải thích được cho mình hiện tượng này không ?
tất cả các soft cho NDS hiện nay đều ko thể chạy WMA mà chỉ chơi mp3 thui,chịu có convert nhé bạn

lightning

Nấm nhỏ
Ipod 1.02 chơi được cả wma mà,trước giờ mình đã dùng và nghe rất tốt . Hiện tượng nó không hiển thị được nhạc wma thì bây giờ mình mới gặp lần đầu .

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN