Giải đáp thắc mắc chung GBA

Cửa hàng game Nintendo nShop

B.Giovanni

Nấm bình thường
Lần sau tôi khuyên chân thành là ko nên mua những loại máy như thế này , trên cái link bạn đưa đấy , có thông tin mô tả chi tiết sản phẩm đấy : ''Chơi Game bằng tay màn hình 3,5 inch'' GBA SP mà chỉ giới thiệu bằng ngần này chữ thì đúng là chả biết gì ,chỉ nhìn thế nào nói như thế . Bây h nếu bạn ko thích thì rao bán rồi góp thêm tiền mà mua lại cái khác thôi , chứ dùng cái này thì chắc chắn là nay mai sẽ hỏng ngay đấy .

Lần sau tôi khuyên chân thành là ko nên mua những loại máy như thế này , trên cái link bạn đưa đấy , có thông tin mô tả chi tiết sản phẩm đấy : ''Chơi Game bằng tay màn hình 3,5 inch'' GBA SP mà chỉ giới thiệu bằng ngần này chữ thì đúng là chả biết gì ,chỉ nhìn thế nào nói như thế . Bây h nếu bạn ko thích thì rao bán rồi góp thêm tiền mà mua lại cái khác thôi , chứ dùng cái này thì chắc chắn là nay mai sẽ hỏng ngay đấy .
em cũng muốn bán lắm rồi đây nhưng biết bán cho ai bây h hả anh
anh cho em hỏi máy nó có nhận đc SC ko ạ ????

ai ổ HN cho em ấy mượn SC hay băng gắn thủ xem , tiếc ở SG là anh cho em mượn liền rôi trên web nó rao bán new 1 triệu 1 cái, 5s 1 triệu 3 1 cái, ra biên giới chắc 3 xị quá :))

B.Giovanni

Nấm bình thường
Mà tôi nghĩ k0 phải cái siêu thị điện tử kia lừa bạn đâu , chỉ là họ k0 chuyên về cái này thôi , lần sau bạn nên đến những cửa hàng chuyên về game để mua máy \m/

BoyTomMy

Hảo Mỳ Tôm
Khổ !!! Hàng China làm lại có sao đâu :| Tính năng vẫn y như GBA SP bt mà :| Có 1 con xài đc nửa năm rùi mà vẫn bình yên đấy thui :| Cứ giữ lại mà chơi bạn trẻ ạ !!! H bán máy đi mua máy GBA SP gốc + SC còn lỗ hơn đấy !!!

Khổ !!! Hàng China làm lại có sao đâu :| Tính năng vẫn y như GBA SP bt mà :| Có 1 con xài đc nửa năm rùi mà vẫn bình yên đấy thui :| Cứ giữ lại mà chơi bạn trẻ ạ !!! H bán máy đi mua máy GBA SP gốc + SC còn lỗ hơn đấy !!!
thank a ,mong là máy của em cũng đc như thế ,thế con của anh có chơi đc băng và đọc đc sc ko ạ ??
:rolleyes[1]:

afdf

Nấm nhỏ
chà lại có đồng chí mua phải hàng china...

bên quảng cáo có thớt của tớ bán con original + sc giá rẻ hơn con máy tàu của bạn nè .....................

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN