Giải đáp thắc mắc chung về 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

các bác cho mình hỏi có cách nào downgrade emunand "reinand" (ko phải sysnand) mà vẫn giử được game + save file trong máy ko. Mình chưa bao giờ downgrade emunand nên ko biết có hỏng hóc trong quá trình đó ko, sợ mất game + save file. Xin cao nhân giúp đỡ, máy mình xài là homemenuhax (custom firmware) chứ ko phải arm9loaderhax

Sửa lần cuối:
Nhược điểm lớn nhất của máy dual IPS là ăn điện cục pin quá dữ =.= bật 3D lên chơi cầm cự đc gần 3h15 thôi yêú hơn hẳn so với những bác khác xài 1 ips hoặc dual TN, tuy nhiên tắt 3D cũng lếch đc gần 4h27 phút
Bạn có biết ai bán máy màn IPS ko? Nếu dùng thẻ 16 GB thì chép được khoảng bao nhìu game?

Anh em cho mình hỏi là mình mới mua máy N3ds LL bên Herogame về. Vào System Settings check thử firmware thì nó ko hiện ver mà chỉ hiện "HeroGame" thôi.

Vậy giờ mình muốn xóa chữ HeroGame đi hoặc nếu không được thì còn cách nào khác để check ko ạ?

Mọi ng cho mình hỏi đây là lỗi gì được ko, mình tãi bravely second end layer trên freshop, mở lên thì bị như này. Đã thử cả 2 bản EU,US vẫn bị. Máy mình JP đã chuyển vùng US.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN