Giải đáp thắc mắc chung về 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mọi người cho mình hỏi, mình mới mua con New 3ds XL, nghịch 1 tí nhỡ update lên 11.2 (máy mình hệ US) thì liệu còn hack đc CFW để chơi games trên thẻ k? Và mình ở HN thì nên ra đâu làm cho yên tâm? Cảm ơn mọi ng!

Mình mới mua 1 con new 3ds ll đã hack ARM9. Lần đầu xài 3ds nên có 1 vài câu muốn hỏi:
1. Mình muốn upgrade từ microsdcard 4gb sang 16 gb mà không mất hack thì làm thế nào, có bài nào hướng dẫn chi tiết trong diễn đàn không
2. Do new3dll ko có củ sạc mà chỉ có dây usb, mình có thể sạc qua cục sạc dự phòng điện thoại hay lấy củ sạc samsung để sạc ko, hay bắt buộc phải mua sạc riêng của 3ds.
3. Mình muốn download game trên máy tính chứ ko muốn thông qua freeshop hay cia vì down chậm quá. Có cách nào không?
Cám ơn các bạn nhiều

Yung

Nấm nhỏ
1. Bạn copy hết dữ liệu từ thẻ 4gb sang 16gb là đc
2. Đc, ko vấn đề gì
3. Đc luôn, lên 3dsiso.com tìm và down rồi cài qua fbi

mình mới mua 1 con 2ds hack bằng rxtool nhưng khi minh gắn thẻ vào lap để copy game thì không copy được, cũng không xoá hay chỉnh sửa được bất cứ gì trong thẻ nhớ luôn, mình đã thử đủ cách nhưng không được
Cho mình hỏi là giờ copy hết file ra rồi format thẻ xong copy vô lại có mất hack không ạ
Hoặc bác nào rành thì cho mình hương giải quyết với ạ

ad oi ,tình hình là em mới mua cai thẻ nhớ 16gb mới để copy thêm game,em copy dữ liệu từ thẻ nhớ cũ trên 2ds nhưng copy xong gắn vào 3ds thì nó hiện cái này ,các cô các bác giúp em [-O<

Mấy bác cho em hỏi em định mua thẻ R4i để chơi game dsi mà không biết loại nào được, máy của em là 3ds xl chưa hack, gần đây lỡ tay online nó up firmware 11.2.0.35 luôn rồi. Em định mua loại thẻ R4i rts lite không biết loại này ổn không. Lần đầu em chơi 3ds nên hơi gà nên mong các bác chỉ giáo

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN