Giải đáp thắc mắc chung về 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Thiết nghĩ ko nên có cổng USB, vì lở nối từ PC ~> 3DS mà PC bị virut nhảy qua 3DS thì mệt :rolleyes[1]:
Thẻ nhớ ngoài là OK nhất

Chưa kể bộ nhớ trong của 3DS đc update nhiều chương trình của Nintendo từ mạng Wifi, nên ko đụng có lẽ tốt hơn.

hy vọng có kung fu panda 2 \m/ khỏi đi coi rạp :) mà phim 3D trên 3DS là full fim luôn chứ nhỉ . Fim trên rạp có cảnh có có cảnh không ......

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
hiện tại e-shop chưa có đá động gì tới down phim về cả, mà chỉ có Gameboy, gameboy color, DSi ware...thôi. Còn phim thì Netflix sẽ có mặt tại 3DS vào mùa hè.

kelvin8652200

Pen Warrior
E mua 3ds rồi nhưng chưa unbox , đợi mua pk đầy đủ rồi mới unbox đỡ trầy máy . Ở đây có ai xài cái nyko power pack kg nghe nói cái đấy double time của 3ds
^^cái nyko xài tốt lắm bạn ah,thay thế cho original battery của 3ds luôn,mình để brightness 3,max 3d, chơi cũng dc 7h do:rolleyes[1]:
ah`, mấy bạn cho mình hỏi ve cai eshop cua 3ds, sao mình kg thấy trên 3ds, rồi mấy cái vụ trailer film trên 3ds đã có chưa, máy mình hệ us, đã update. thanks^^

^^cái nyko xài tốt lắm bạn ah,thay thế cho original battery của 3ds luôn,mình để brightness 3,max 3d, chơi cũng dc 7h do:rolleyes[1]:
ah`, mấy bạn cho mình hỏi ve cai eshop cua 3ds, sao mình kg thấy trên 3ds, rồi mấy cái vụ trailer film trên 3ds đã có chưa, máy mình hệ us, đã update. thanks^^
bác mua ở đâu vậy @@""" . em sợ tháo ra e nó mất zjn :(

kelvin8652200

Pen Warrior
^^ mình đang ở new zealand^^, tháo ra hoàn toàn kg ảnh hưởng j tới máy cả, chỉ đơn giản là thay pin thôi, cất cái original battery di rồi cũng đỡ lo chai pin hơn^:rolleyes[1]:, mah fai nói trc là nyko sẽ làm cho 3ds của bạn dầy thêm 1 lớp nữa nha,và cũng nặng hơn đáng kể đó....nhưng 7h chơi game liên tục...thôi kệ cũng đáng.
p/s: có bạn nào hương dẫn mình về cái eshop va movie trailer cua 3ds với. thanks

^^ mình đang ở new zealand^^, tháo ra hoàn toàn kg ảnh hưởng j tới máy cả, chỉ đơn giản là thay pin thôi, cất cái original battery di rồi cũng đỡ lo chai pin hơn^:rolleyes[1]:, mah fai nói trc là nyko sẽ làm cho 3ds của bạn dầy thêm 1 lớp nữa nha,và cũng nặng hơn đáng kể đó....nhưng 7h chơi game liên tục...thôi kệ cũng đáng.
p/s: có bạn nào hương dẫn mình về cái eshop va movie trailer cua 3ds với. thanks
E-shop và nhiều tính năng khác như web browser...sẽ có trong bản update cho 3ds cuối tháng năm này...ngày chính xác thì chưa comfirm nha bạn :D

oke thks bro để 3d min sound min chắc brightness min chắc cũng 10h @@ " giá nhiu vậy bro . ah quên thằng nyko sạc mất tiếng vậy nhi @@

warriosbest

Banned
giống mình - nói là handheld nhưng toàn cắm sạc chơi - :em19:

^^

kelvin8652200

Pen Warrior
E-shop và nhiều tính năng khác như web browser...sẽ có trong bản update cho 3ds cuối tháng năm này...ngày chính xác thì chưa comfirm nha bạn :D
^^ oh vậy là chưa có ah, tại nghe mấy bạn bàn luận dữ wa, tưởng mình gà,thiên hạ xài hết rồi mah vẫn kg biêt j chứ:rolleyes[1]:, thanks bạn nhiều nha. nyko có 2 part, 1 là cái đế sạc,2 là battery, kg fai battery nào cũng cắm sạc bằng cái chager gốc của mình dc,nen fai mua thêm cái base(cái này người bán nói mình là hen xui thôi, mua về lắp vô kg charge dc thì ra mua cái base^^).
mỗi part đều cót 20$ nha bạn, charge chừng 3h, chơi chừng 7-8h,tùy usage của mỗi người thôi. nhưng luc mới lắp vô, đang mỏng mah nó dày dày ra,bắm 2 nut L R khó chết đi dc:sorry[1]:

Sao mình update bản mới nhất mà vẫn ko vô shop được

Sao mình update bản mới nhất mà vẫn ko vô shop được nó cứ báo là vào phần update để cập nhật hoài máy mình hệ US

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN