Giải đáp thắc mắc chung về 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Format máy đi bạn , dòng game monster hunter hay bị lỗi nếu dùng máy hack chuyển vùng lắm ( nếu máy có chuyển vùng từ japan sang usa thì chọn chuyển vùng trên emunand thẻ nhớ mới không bị )
Bạn có bài nào hướng dẫn không cho mình xin với, máy mình cũng bị như kia mà k biết cách nào để fix :(

Các bác cho em hỏi.
Máy em old 3ds japan đã hack b9 chuyển vùng ngôn ngữ usa.
Game nào e tải về cài đặt chơi cũng ổn.
Chỉ có pkm sun/moon, ultra sun/moon là cài đặt xong vào game màn hình đen thui. Phải bấm nút nguồn tắt máy.
Em đã thử tải nhiều rom cia khác nhau rồi mà vẫn bị. (Ziperto, romcolor)
Em có đọc trên diễn đàn là máy old3ds LL chuyển vùng thì k chơi đc. Mà bài đăng đó từ 2016 rồi.
Hiện tại có cách nào khắc phục k ạ.
Em cảm ơn.

máy 3ds ll của mình không chơi được pokemon moom, sun,.... khi vào game thì màn vẫn bật nhưng chỉ có một màu đen và treo luôn ạ . khi vào trình duyệt hoặc các ứng dụng phía trên thì không thể về home được và treo luôn. ai giúp mình được không :((:((:((

Các bác cho em hỏi.
Máy em old 3ds japan đã hack b9 chuyển vùng ngôn ngữ usa.
Game nào e tải về cài đặt chơi cũng ổn.
Chỉ có pkm sun/moon, ultra sun/moon là cài đặt xong vào game màn hình đen thui. Phải bấm nút nguồn tắt máy.
Em đã thử tải nhiều rom cia khác nhau rồi mà vẫn bị. (Ziperto, romcolor)
Em có đọc trên diễn đàn là máy old3ds LL chuyển vùng thì k chơi đc. Mà bài đăng đó từ 2016 rồi.
Hiện tại có cách nào khắc phục k ạ.
Em cảm ơn.
hic giống mình quá máy mình cũng là LL :(( :(( :(( , không chơi dc pokemon moom sun buồn vl, mua để chơi pokemom mà k chơi được:((:((:((

Các bác ơi cho e hỏi, máy em new 3ds xl đã hack luma, máy em bị lỗi cắm sạc vào không nhận, xin hỏi các bác do sạc hay do chân sạc new 3ds của em ạ?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN