Gundam 00

Cửa hàng game Nintendo nShop

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
27/3 realese \:D/ Kiểu này lại ngồi chờ giống hồi GUNDAM Alien vs Zaft roi` :))
Cái Gundam CD chơi thấy lâu quá :|. Ko có skip j` cả :((.Chơi được 10 tiếng thì nản quá nên nghỉ lun ( _ _ ")
Thế cũng gần:))Hơn 2 tháng nữa:))Có cái tết thì thời gian qua nhanh ấy mà:))

Ấn tượng đầu tiên về anh SD là 100% J.Không vứt cho 1 chút E nào vào kể cái phần ID=.=

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
SRW ko phải cũng thế sao ? Tưởng chơi SRW là phải wen với J quá rồi chứ....
Anh SRW còn cho thêm E một ít để có phần gọi là hiểu thông tin cái con Gundam với Pilot nó như thế nào:-))Đây thì đến cái mở đầu New Game với Load Game cũng J:))Nhìn mấy anh Gundam đánh buồn ngủ quá mà ko tắt đi như SRW được:))

Không biết cái này nó ra được đến đoạn nào của Anime nhỉ:))

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Không những có đồ họa đẹp, game sẽ được Bandai thêm vào một mục nữa. Đó chính là giới thiệu hướng dẫn chi tiết về các mẫu ráp hình (thật nha) Gundam models trong game. Đây cũng là một cách quảng cáo đồ chơi của hãng.^^

Ko biết cái này nó theo thể loại gì nhỉ :-/. versus đơn thuần như mấy game trên acrade hay là kết hợp cả story như ROBO ARENA :-/

h chỉ còn vài vấn đề thắc mắc với game :
1.story game sẽ đến khúc nào của anime ( nói trắng ra là có 3 con Throne gundam hay ko >:) )
2. Có multiplayer mode hay ko ._.

Chắc 99% là có chế độ mutilplayer :em17: chứ versus với boss ko thì một thời gian là chán thôi :em42:
Cũng có khả năng 3 con throne kia có trong bản này tại vì Gundam[OO] sẽ kết thúc vào ngày 23 tháng 2 mà game này dự kiến sẽ phát hành vào 27 tháng 3 :em05: .Nếu như vậy thì phần story cũng sẽ full luôn:em16: có khi còn có cả phần Extra ấy chứ :em12:

Episode 20 (February 23) 29 days, 09:49:42 remain :)) Nguồn Gundams.net

Chắc 99% là có chế độ mutilplayer :em17: chứ versus với boss ko thì một thời gian là chán thôi :em42:
Cũng có khả năng 3 con throne kia có trong bản này tại vì Gundam[OO] sẽ kết thúc vào ngày 23 tháng 2 mà game này dự kiến sẽ phát hành vào 27 tháng 3 :em05: .Nếu như vậy thì phần story cũng sẽ full luôn:em16: có khi còn có cả phần Extra ấy chứ :em12:

Episode 20 (February 23) 29 days, 09:49:42 remain :)) Nguồn Gundams.net
kết thúc season 1 , hết Code Geass season 2 thì nó sẽ chiếu tiếp seasons 2 của OO , chưa có full story đâu lolz
có điều ko nghĩ OO lại chia ra season 1 chỉ có 20 ep , đà này chắc phải tới 25 , wa season 2 thêm 25 nữa :em23:

chẹp , nó đẹp quá :D
mấy ông bandai còn cho cái model-kit vào để người chơi vét túi tiền đây mà =))
cái model FG 1/144 Exia đó chắc hiếm vì cái color ( Roll out color , ko thấy bán cái version này ở đâu cả , tính đến hiện tại ) thôi , chứ đám FG đó bèo lắm , giá chừng 500 yên + ( ở VN có thể gọi là cao chứ bên đó thấy tụi nó vô tiệm uống cafe hết 250 yên / ly rồi ...) , mà ráp xong unpaint thì dòm thê thảm trơ trụi lắm >_>

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN