Harvest Moon: A New Beginning

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ger Japa

Nấm nhỏ
Huhuhuhuhu tại sao pets của mình trời có tuyết mà cũng lôi bò cừu gà ra ngoài hết vậy hả mn? Mưa với bão thì ko sao nhưng tuyết rơi lôi ra thì có ảnh hưởng gì ko? :(

Huhuhuhuhu tại sao pets của mình trời có tuyết mà cũng lôi bò cừu gà ra ngoài hết vậy hả mn? Mưa với bão thì ko sao nhưng tuyết rơi lôi ra thì có ảnh hưởng gì ko? :(
chắc ko sao đâu bạn xem thử con bò lúc ra ngoài nó có hiện dấu nổi giận ko nếu ko thik thì bạn kêu pet dừng khi tới hôm đó ~~

htduy

Nấm nhỏ
Hôm nay có game, chắc phải cày liên tục để bằng mọi người hihi.
Mình đã add các bạn ở trên, phiền mọi người add fc dưới chữ ký dùm mình nhé ;)

Hôm nay có game, chắc phải cày liên tục để bằng mọi người hihi.
Mình đã add các bạn ở trên, phiền mọi người add fc dưới chữ ký dùm mình nhé ;)
^^ nhớ để dành 1 ít Honeycomb,Chamomile,mint nha mốt cần lắm đó @@ với small lumber nữa lúc đầu cần để xây nhà đừng có chế thành fish trap hết tặng quà cho hana để chồng bả về là ổng bán fish trap

^^ nhớ để dành 1 ít Honeycomb,Chamomile,mint nha mốt cần lắm đó @@ với small lumber nữa lúc đầu cần để xây nhà đừng có chế thành fish trap hết tặng quà cho hana để chồng bả về là ổng bán fish trap
Cả moondrop flower, weeds cũng cần 1 ít. small branch với small rock đừng cho nó thành material nha, cứ để nguyên, cần xây cái gì thì đập đúng nhiêu đó thôi. Honeycomb cứ để nguyên mà không bán là tốt nhất.

Cho mình hỏi cách chơi multiplayer với friend thì làm sao nhỉ.. ai biết thì trả lời dùm nhé, thanks
Bạn phải add FC trước, sau đó vào Multiplayer -> Internet communication ->Play Friend via Internet, sau đó tạo room hoặc join room thôi

Mình đang cần cocount, ai có dư thì trade cho mình với, thanks nhiều nhé ^^

Ger Japa

Nấm nhỏ
Hic mình thấy nguyên liệu khó kiếm nhất là Silver và Material Stone ý. Có mấy cái blueprint xây nhà mà nó đòi 160 Material Stone thì không hiểu lên núi nhặt khi nào cho đủ. Cả Silver cũng thế một đống blueprint cần Silver mà vào quặng đập ra hiếm vãi chưởng!!! :((

Hic mình thấy nguyên liệu khó kiếm nhất là Silver và Material Stone ý. Có mấy cái blueprint xây nhà mà nó đòi 160 Material Stone thì không hiểu lên núi nhặt khi nào cho đủ. Cả Silver cũng thế một đống blueprint cần Silver mà vào quặng đập ra hiếm vãi chưởng!!! :((
material stone vo Rebecca mua mấy hồi @@ lượm chi cho mệt ~~

Lúc bắt đầu Town Restoration Plan #2 thì Rebecca sẽ bán blueprint để làm Beehive, kiếm đủ nguyên liệu làm rồi bỏ Bee bắt trên rừng vào là xong. Đợi vài ngày sẽ có Honey. :D
bạn xếp 4 cái beehive theo hình vuông gần với nhau thì nó ra combo tăng sản phẩm ý

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN