3DS Hatsune Miku Project Diva f trên PS3 và Vita

Cửa hàng game Nintendo nShop

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
SEGA vừa mở trang teaser mới dành cho một dự án liên quan đến Hatsune Miku sẽ được công bố vào thứ năm tuần này, 12/4.

Nhiều khả năng dự án này liên quan đến game Project Diva mới mà SEGA đã đăng một đoạn phim ngắn vào tháng 12 năm trước (và có rất nhiều người dự đoán đây sẽ là phiên bản cho Vita)

BubbleHead

Nấm bình thường
3ds có mirai r thì vita có cũng phải. bản mirai thì thiên về ngắm hơn là chơi vì các bài hát khá dễ, còn bản vita chắc dành cho dân hardcore =)))

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT

Vậy là không cần đợi đến thứ năm, thông tin về phần tiếp theo của Hatsune Miku đã được số báo Famitsu mới tiết lộ hoàn toàn. Game dành cho cả PS3 lẫn Vita. Bản Vita sẽ phát hành mủa hè này, còn bản PS3 thì phải đợi tới năm 2013.

Hatsune Miku Project Diva lần này vẫn giữ lối chơi tương tự các phiên bản trước trên PSP hay PS3. Tuy nhiên cũng sẽ có những điểm mới được thêm vào chẳng hạn như chức năng chạm cảm ứng của Vita. Game cũng sẽ có bốn độ khó khác nhau.

Dàn nhân vật trong game đến lúc này được Famitsu thông báo gồm có Hatsune Miku, Kagamine Rin, Kagamine Len, Megurine Luka, Kaito và Meiko. Các bản nhạc có World's End Dance Hall (wowaka), Pieretta (nezuki) và Cat Food (Doriko). Trang phục: Hatsune Miku Emerald và Megurine Luka Ruby.

Trò chơi được phát triển bởi đội ngũ đã thực hiện bản PSP và bản game thùng. Ngày mai Sega sẽ chính thức mở website của game.

benpham

Banned
Nói câu này mà không sợ fan Miku chặt chém à.....:rolleyes[1]::rolleyes[1]::rolleyes[1]:
fan miku chỉ toàn mấy em nữ và mấy thằng đàn bà thôi việc j phải sợ, nhìn kiểu anime này đã thấy ko nuốt nổi
Trò gravity rush là 1 ví dụ, thấy gớm đã vậy chưa có bản tiếng anh toàn jap vậy mà có 1 vài thằng gay cũng chĩu download về chơi mới kinh
Mà thấy đàn ông mà chơi 3 cái game dạng vậy thấy mắc ói lắm

---------- Post added at 04:31 PM ---------- Previous post was at 04:30 PM ----------

Không thích thì lượn đi, vô comment làm cái gì để hứng gạch =))
trời mình lv trơ mặt hơi cao. gạch đá thì nhằm nhò gì. Có lấy bê tông cốt thép ném cũng hứng nổi nữa là

^
người khác thích chơi gì thì kệ người ta, mỗi người 1 sở thích đâu dính dáng gì đến bạn mà xen vào. Đáng lẽ bạn nên coi lại mình đi, một đống game như thế mà mới lv3, mình thật sự nhục nhã cho bạn đấy

benpham

Banned
^
người khác thích chơi gì thì kệ người ta, mỗi người 1 sở thích đâu dính dáng gì đến bạn mà xen vào. Đáng lẽ bạn nên coi lại mình đi, một đống game như thế mà mới lv3, mình thật sự nhục nhã cho bạn đấy
Cày trophy cũng phải từ từ chứ. Mình đâu phải nông dân đâu mà bắt lên lv nhanh.
Cám ơn bạn vì chịu nhục dùm mình nhé

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Thêm thông tin về game đây.

- Game sẽ phát hành trên hai hệ máy là PS3 và PS Vita.
- Cũng gameplay như trước, nhưng có add thêm tính năng mới
- Thêm nhân vật mới, lấy từ series Vocaloids.
- Đã phát triển dc 39% game.

- Bản trên PS Vita sẽ phát hành vào mùa hè năm nay.
- Còn bản trên PS3 sẽ ra mắt vào năm sau 2013 .
- Bản demo của game sẽ được giới thiệu từ ngày 28/04 ->29/04.

Scans

BubbleHead

Nấm bình thường
fan miku chỉ toàn mấy em nữ và mấy thằng đàn bà thôi việc j phải sợ, nhìn kiểu anime này đã thấy ko nuốt nổi
Trò gravity rush là 1 ví dụ, thấy gớm đã vậy chưa có bản tiếng anh toàn jap vậy mà có 1 vài thằng gay cũng chĩu download về chơi mới kinh
Mà thấy đàn ông mà chơi 3 cái game dạng vậy thấy mắc ói lắm

---------- Post added at 04:31 PM ---------- Previous post was at 04:30 PM ----------

trời mình lv trơ mặt hơi cao. gạch đá thì nhằm nhò gì. Có lấy bê tông cốt thép ném cũng hứng nổi nữa là
pfff, chết cười. Zip miệng r biến luôn về box sony đi. Suốt ngày qua đây khoe mấy cái ss r cm nhảm nhí ntn =)

@troy
Cũng đúng, bạn có thời gian on để cm những câu như vậy nên không có thơi gian tậng hưởng game cũng phải, mình sr vậy :) .
Và cái loại "lv trơ mặt hơi cao. gạch đá thì nhằm nhò gì" như bạn thì chắc cũng đã tiến hóa thành trâu bò mắt rồi nên mình cũng không dám nhận câu cám ơn của bạn đâu.
Mình cũng chơi game Miku đấy chắc mình cũng là gay mất rồi, nhưng có điều tự hào là mình chẳng phá của đi mua một đống game mà chỉ chơi qua loa cho biết. Nội cái game UC và Welcome Park thì trophy cũng đã hơn bạn nhiều rồi, xem ra thằng gay này cũng hơn bạn gấp mấy lần :rolleyes[1]:
Mình cũng xin chấm dứt cái cuộc nói chuyện tại đây. Mình không muốn ý nghĩa của 2pic này bị phá bởi cuộc nói chuyện giữa mình và loại tiến hóa như bạn được

Nhìn tiêu đề : PSVIta => FUQQQQQQQQ :((
Nhìn bài viết, phát hành cả trên PS3 => HELLL YEAHHHHHH\m/
Nhưng 2013 :em35:
Và mong là nó chạy ở 1080p chứ không 720p thì lại không được phép mua =))

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Cu Ben không thích thì rảnh chi vào bàn luận phỉ bán người ta mất cảm tình. Tiêu chí đầu tiên của box là post tin cho người có cùng sở thích thảo luận, ko gây war nhau chỉ vì ko hợp sở thích. Đừng để vì ba cái linh tinh tào lao mà loãng topic.

benpham

Banned
Cu Ben không thích thì rảnh chi vào bàn luận phỉ bán người ta mất cảm tình. Tiêu chí đầu tiên của box là post tin cho người có cùng sở thích thảo luận, ko gây war nhau chỉ vì ko hợp sở thích. Đừng để vì ba cái linh tinh tào lao mà loãng topic.
ok bê đê:shake::shake:

ng` ta lớn rùi đừng có ku nàu ku nọ được ko

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN