Hệ nào mạnh nhất trong pokemon

Cửa hàng game Nintendo nShop

Hệ nào mạnh nhất(ko nhất thiết phải thích cả 3)

• Số thành viên bình chọn
    68
  • This poll will close: .

Ultimate

Nấm nhỏ
sax
chang le em noi ra moi nguoi cho em noi doi sao(em ko he noi doi em noi that 100% va neu cac bac cu noi em noi doi thi em cung xin rut lui khoi pokemon boi vi em la 1 ke am dau)(tuc gian,phan no,buon,muon khoc)(ko ngo nhung gi em noi ra deu bi phan bac va bi cho la noi xao.)
Nếu bạn không nói dối thì đấy chắc là một bug của game rồi, không cần phải tá hỏa lên như trẻ con thế. Thôi thì luyện tập học hỏi thêm về pokemon rồi hãy vào đây phát biểu, kẻo bị quăng tạ ko đỡ nổi đâu :))

hix. neu noi ve pokemon thi co le ko chi em ke ca moi nguoi con can hoc nhiu. nhung rieng em nhu the la du team 6 con pokemon gan bo voi em suot 5 nam tuy co them voi con moi. nhung voi em team cua em la manh nhat mac du thua nhung em van tu hao la 1 trainer trong the gioi pokemon rong lon(hic lac de roi bo tay 0.o)

ratmoonser

Thành viên lâu năm
hix. neu noi ve pokemon thi co le ko chi em ke ca moi nguoi con can hoc nhiu. nhung rieng em nhu the la du team 6 con pokemon gan bo voi em suot 5 nam tuy co them voi con moi. nhung voi em team cua em la manh nhat mac du thua nhung em van tu hao la 1 trainer trong the gioi pokemon rong lon(hic lac de roi bo tay 0.o)
ngộ nhẩy :)) !! Cậu cho milotic của cậu học Earthquake kiểu gì nói nghe thử xem nào :D !!! Thế cho hỏi milotic của cậu đánh nổi Jonteon ko base Sp.De là 95 và SpAtt là 110 !!! Chỉ cần max EV cho 2 cái này khỏi cần Speed cũng đủ an milotic của cậu :)) !!!!

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
con day em xin noi lun em choi pokemon emerald vesion1 bi loi mat data sau khi danh e4
va con milotic o day co stas nhu vay.
Như thế thì làm sao mà đòi đi đánh Online với con Mitolic như thế? Rồi còn đánh Online chưa thua trận nào và gắn bó suốt 5 năm nữa.

Cóa mỗi chiện milotic mòa các bác quăn tạ zữ quá :)). Làm bác Golbat5 sợ oỳ kyà. Để mai em nhờ bác golbat5 build dùm kon milotic kóa move: Outrage, Thunder, Quick attack :-" bồi thêm cái EQ nữa roài về làm ganker chắc ổn :-?

Luigi's number

Nấm nhỏ
Về mặt Pokemon thì em có một ít kinh nghiệm, chủ yếu là học từ Marriland, các anh chị lên đây mà coi nè. :em28:
http://www.youtube.com/watch?v=xTkLDGtu36Q
KO có bất kỳ 1 PKM nào mạnh hoặc ko mạnh cả, quan trọng là dùng nó thế nào thôi.
Ratata Level 1 quật chết Empoleon level 100 còn full máu.^^
cheats à sao mạnh thế 12/12hp+lv1 mà win thì hơi đêu=.=

Sao cheat dc, cả hai người chơi đều là Marriland đó. Marriland đã tính toán làm sao để đội bên kia thắng 1 cách trung thực ko cheat code j hết.

wow_wow

Thành viên lâu năm
Nếu coi về set thì Smogon vẫn là nhất, marriland ...:em29:
Cái clip đó thực sự mà nói chỉ là hên :))

The dark knight

Leader of the Sable's Order
Đánh hài kinh=))Quả cuối con Rattata đánh khôn phết, cho nó quả endeavor(Hình như thế)rồi Quick Attack là con kia lăn;))
Mỗi tội con Gengar toàn dùng substitute rồi khi chỉ còn 2 máu mới đánh 1 phát, lại còn miss nữa nên chết uổng.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN