Help xin giúp giùm con Dsi của mình :(

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tình hình là vừa nãy đang chơi game, rùi mình bấm nút Start cho pause lại, 5 phút sau mình cầm máy chơi lại, nhưng mới bấm nút Start lại thì máy tắt. Xong sau đó mình bấm nút Power thì chỉ thấy đèn xanh rùi màn hình dưới chớp sáng 1 cái rùi im ru, cứ bấm nút Power là xảy ra hiện tượng đó, mà không khởi động máy được :(( Mình tháo pin ra rùi gắn lại lun rùi mà tình trạng vẫn vậy. Anh chị em cô bác ai biết em nó bị gì và sửa ra sao xin giúp giùm e ạh :(( mới tậu được em Dsi chơi mà sao xui wa' òa
Cám ơn mọi người nhiều ạh

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Lỗi này lạ wa'. Mình cũng chưa gặp nên cũng chả bít tư vấn bạn sao luôn ><

Bạn đem máy ra cho nShop kiểm tra thử xem, để xem lỗi gì rùi shop sẽ báo giá fix cho bạn luôn. Địa chỉ nShop: 435/2 Nguyễn Tri Phương, Phường 8, Quận 10, TP. HCM

cho e hoi ké . Cái flash card của e bay h bấm vô toàn hiện lỗi màu đen gì ấy erro ko :(( . Ah còn o ngoài menu chính cua ds . Hồi đó cai flashcard có hinh con bọt biển vàng vàng ý . bây h mất tiêu lun còn có cái khung trắng . e xai flashcard 3dsi 2012

gameboy89

V.I.P Member
cho e hoi ké . Cái flash card của e bay h bấm vô toàn hiện lỗi màu đen gì ấy erro ko :(( . Ah còn o ngoài menu chính cua ds . Hồi đó cai flashcard có hinh con bọt biển vàng vàng ý . bây h mất tiêu lun còn có cái khung trắng . e xai flashcard 3dsi 2012
Up LẠI ROM cho FC coi, hok đc chắc có vấn đề rùi :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN